Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Bánh xe trung tâm bằng sắt chịu tải nặng Đường kính 100mm với Ổ bi bền bỉ cho hiệu suất trong Vận chuyển vật liệu
| Overall Length: | 144mm |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
Công dụng nặng Đỏ sắt PU Casters với dung lượng tải lên đến 837lbs
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Trung tâm bánh xe: | Sắt |
Bánh xe rãnh chữ V tải 100kg, bánh xe hạng nặng 50mm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe bánh xích bản dài 50mm 100kg bánh xe ròng rọc màu kẽm Bánh xe rãnh chữ V |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe rãnh hình chữ V |
| Đường kính bánh xe:: | 50mm |
Bánh xe công nghiệp có trục mở rộng Bền bỉ Bánh xe chịu tải nặng cho Máy móc công nghiệp, Kho bãi và Vận chuyển thiết bị
| Bearing Type: | Ball Bearing/Precision Ball Bearing/Delrin Bearing/Sleeve Bearing |
|---|---|
| Wheel Width: | 1-4 Inches |
| Brake: | Yes/No |
Các máy quay xoay polyurethane công nghiệp với phanh màu đen
| nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Phong cách: | bánh xe xoay |
Bánh xe đẩy có trục ren cung cấp khoảng cách lỗ bu-lông 2.5 inch, hiệu suất cho công nghiệp và thương mại
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
Bánh xe đẩy cao 90mm đến 125mm, bánh xe 3 inch, trục thép kích thước M12x15mm, bánh xe xoay cho thiết bị hạng nặng và xe vận chuyển
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Usage: | Trolley Cart |
Đĩa gang 75mm Tấm cứng màu đen Nĩa trung bình cho bàn
| Tên sản phẩm: | Sản xuất 75mm Loại tấm trên cùng Tấm cứng màu đen Nĩa đen loại trung bình Bánh đúc bằng gang |
|---|---|
| Phong cách:: | Gang đúc cứng |
| Màu bánh xe:: | Bàn là |
Đen đĩa Casters 2,5 inch đường kính cho nhiệm vụ nặng
| Màu bánh xe: | màu đen |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
| Màu sắc: | màu đen |
4/5/6/8 inch Ball Bearing Swivel Rigid Locking Trolley Cart Wheels Threaded Stem Top Plate Mounted
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| núi: | Xoay, Cứng, Khóa |
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |

