Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
50mm Năng lực tải 200/250kg bánh xe giàn giáo công nghiệp với bề mặt bọc kẽm có vòng bi đôi
| Wheel Width: | 50mm |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Đường kính 200mm 300kg Tải trọng Bánh xe đẩy bằng kim loại gang
| tên sản phẩm: | WBD cung cấp Bánh xe đẩy lớn Đường kính 200mm Đường kính 300kg Tải trọng gang Bánh xe nặng cứng cho |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cứng bằng sắt nặng 200mm |
| Kích thước bánh xe:: | 20 cm |
Không ồn và mặc chống bánh xe trolley với M12x15mm sợi thân
| Kích thước đĩa: | 4 X 4,5 inch |
|---|---|
| Chiều cao: | 90mm-125mm |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
3/4/5/6/8 Inch cao su bánh xe trọ với trục bóng lăn mịn
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
90mm cao su có sợi dây đai đeo quả bóng Trolley Wheels
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
Transportation Scaffolding Wheels with Load Capacity 200/250kg and Durable Solid Steel Core Stem Material
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Treaded Stem Material: | Steel |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
Các bánh xe giàn giáo có dung lượng 250kg với sử dụng linh hoạt
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
|---|---|
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
| Wheel Width: | 50mm |

