Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
TPR Bolt lỗ khoảng cách 2,5 inch Công nghiệp Trolley Heavy Duty bánh xe 8 inch
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
Đường kính 200mm Bánh xe bạc đạn chịu lực hạng nặng cố định TPR mềm
| Tên sản phẩm: | Đường kính 200mm Kích thước lớn Bánh xe TPR mềm Màu xám Cố định Bánh xe hạng nặng Nhà sản xuất Trung |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng cố định TPR 200mm |
| Kích thước bánh xe:: | 20CM |
100mm Đỏ Heavy Duty Rolls với vật liệu bánh xe polyurethane 837lbs tải
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Khả năng bánh xe: | 837lbs |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Bánh xe hạng nặng màu cam Pu 150x50mm với vòng bi đôi
| Tên sản phẩm: | Đĩa phanh cứng xoay 150mm ổ bi kép rỗng màu cam pu bánh xe hạng nặng với khung sơn màu xanh lá cây |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu tải nặng xoay pu rỗng |
| Xây dựng:: | Hai quả bóng |
Polyurethane Heavy Duty Casters / Iron Pu Caster Wheel Long Lasting Dual Ball Bearings
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Khả năng bánh xe: | 837lbs |
837lbs Heavy Duty Casters với trung tâm sắt bánh xe polyurethane vòng bi hình đôi
| Wheel Center: | Iron |
|---|---|
| Wheel Material: | Polyurethane |
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
Bánh xe nặng lõi nhôm xoay 6 inch xoay linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Lõi nhôm 6 inch PU Bánh xe công suất cao Bánh xe hạng nặng cố định Cần bán |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định nhôm pu 6 inch |
| Kích thước bánh xe:: | 6 inch |
Bánh xe mềm màu xanh lá cây 8 inch 300kg Đang tải Bánh xe khóa xoay bằng thép không gỉ hạng nặng 304
| Tên sản phẩm: | Bánh xe mềm màu xanh lá cây 8 inch 300kg Đang tải Bánh xe khóa xoay bằng thép không gỉ hạng nặng 304 |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe thép không gỉ tpr hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Đen + xanh lá cây |
Phanh bên 6 inch Bánh xe hạng nặng Bánh xe PVC màu xám Vòng bi Tấm xoay Knobby Tread
| Tên sản phẩm: | 6 Inch Bên Phanh Màu Xám PVC Bánh Xe Bi Đĩa Xoay Knobby Tread Bánh Nặng Bán Sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay PVC màu xám |
| OBM:: | có sẵn |
Bánh xe hạng nặng PU 125mm màu cam có phanh cho xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Đĩa phanh cố định xoay 125mm màu cam pu hummer lốp bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe pvc xoay bánh xe hạng nặng |
| Xây dựng:: | Hàn |

