Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Bánh xe rộng 6x3 inch Bánh xe siêu nặng 3300lbs Green Iron PU OEM
| tên sản phẩm: | Bánh xe rộng 6x3 inch Công suất 3300lbs Bánh xe PU bằng sắt siêu nặng màu xanh lá cây OEM |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe pu cứng siêu nặng |
| Màu bánh xe:: | Xanh + Đen |
Bánh xe PU cấu hình thấp bằng sắt nặng 2 inch Bánh xe máy chất lượng cao
| tên sản phẩm: | Bánh xe PU cấu hình thấp bằng sắt nặng 2 inch Bánh xe máy chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cấu hình thấp hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Đen |
ISO9001 Bánh xe hạng nặng 200mm Chịu nhiệt với ổ lăn
| Tên sản phẩm: | Bánh xe lăn xoay tấm chịu tải nặng 200mm chịu nhiệt phenolic 260 ℃ có khóa bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu nhiệt chịu lực nặng |
| Đường kính bánh xe:: | 200 mm |
Công việc nặng Sín sơn bánh xe với bánh xe polyurethane lên đến 837lbs Capacity Load Dual Ball Bearings
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
|---|---|
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
Khoảng cách lỗ bu-lông 25 inch Bánh xe xe đẩy Thiết kế chịu tải nặng Dành cho xe đẩy hàng Với kích thước tấm 4 x 45 inch và chắc chắn
| Load Capacity: | 200-500kg |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
837lbs Capacity Load Heavy Duty Casters Đỏ bánh xe polyurethane bánh xe sắt trung tâm
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
| Trung tâm bánh xe: | Sắt |
Đĩa thân Bolt lỗ công nghiệp Loaded Rocker với ghim sơn kẽm
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Tổng chiều dài: | 144mm |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
Công dụng nặng Đỏ Polyurethane Casters kẽm sơn Bracket 837lbs Nạp Capacity
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Wheel Material: | Polyurethane |
Đốm xe tải hạng nặng với 2.5 Bolt Hole Spacing cao su / Nylon Swivel / Rigid
| Loại: | Thân ren/Mạ đỉnh |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Khoảng cách lỗ bu lông: | 2,5 inch |
Động cơ có kích thước thân đa dụng M12x15mm bánh xe 3 inch thép cho xe đẩy
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |

