Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Các máy quay xoay polyurethane công nghiệp với phanh màu đen
| nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Phong cách: | bánh xe xoay |
Bánh xe rãnh chữ V tải 100kg, bánh xe hạng nặng 50mm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe bánh xích bản dài 50mm 100kg bánh xe ròng rọc màu kẽm Bánh xe rãnh chữ V |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe rãnh hình chữ V |
| Đường kính bánh xe:: | 50mm |
Zinc 660lbs Loading 4 Inch Heavy Duty Caster Hình chữ U
| Tên sản phẩm: | 4 inch 660lbs bánh xe theo dõi bánh xe ròng rọc màu kẽm Bánh xe rãnh chữ U tùy chỉnh |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe ròng rọc hình chữ U |
| Đường kính bánh xe:: | 100MM |
Bánh xe đẩy bằng nylon thủy tinh màu đen 100mm Bánh xe đẩy công nghiệp hạng nặng cố định không thấm nước
| tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy bằng nylon thủy tinh màu đen 100mm Loại cố định không thấm nước Bánh xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cứng bằng thủy tinh nylon |
| Kích thước bánh xe:: | 100x50mm |
Bánh xe cao su nhiệt dẻo 6 inch hạng nặng 550LBS Bánh xe định hướng cứng nhắc TPR Im lặng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe cao su nhiệt dẻo 6 inch hạng nặng 550LBS Bánh xe TPR định hướng cứng nhắc Im lặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu tải nặng TPR bánh cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 6 inch |
Tấm nhôm cứng 200mm Tấm lót PU Nylon hạng nặng
| Tên sản phẩm: | Cung cấp Bánh vít Nylon PU Screwfix Nylon Tấm nhôm cứng 200mm cứng dày 200mm |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp cố định bằng nhôm polyurethane |
| Kích thước bánh xe:: | 200mm |
Đĩa gang 75mm Tấm cứng màu đen Nĩa trung bình cho bàn
| Tên sản phẩm: | Sản xuất 75mm Loại tấm trên cùng Tấm cứng màu đen Nĩa đen loại trung bình Bánh đúc bằng gang |
|---|---|
| Phong cách:: | Gang đúc cứng |
| Màu bánh xe:: | Bàn là |
Đen đĩa Casters 2,5 inch đường kính cho nhiệm vụ nặng
| Màu bánh xe: | màu đen |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
| Màu sắc: | màu đen |
Bánh xe đẩy có trục ren cung cấp khoảng cách lỗ bu-lông 2.5 inch, hiệu suất cho công nghiệp và thương mại
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
Bánh xe đẩy cao 90mm đến 125mm, bánh xe 3 inch, trục thép kích thước M12x15mm, bánh xe xoay cho thiết bị hạng nặng và xe vận chuyển
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Usage: | Trolley Cart |

