Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
125mm 100kg Tải bánh xe Phenolic chịu nhiệt
| Tên sản phẩm: | 125mm tấm chịu lực trung bình xoay bánh xe chịu nhiệt phenolic 180 ℃ |
|---|---|
| Phong cách:: | bánh xe chịu nhiệt |
| Màu bánh xe:: | Đen |
2 Inch Công suất 70kg Bánh xe Caster cấu hình thấp cho máy công nghiệp
| Tên sản phẩm: | 2 inch 154lbs 70kg dạng đĩa xoay bánh xe đẩy thấp bằng nhựa màu đen cho máy công nghiệp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy bằng nhựa có cấu hình thấp |
| Đường kính bánh xe:: | 50 mm |
Bánh Nylon tải 2,5 inch 80kg
| Tên sản phẩm: | 2,5 inch 176lbs 80kg tấm xoay đồng bằng mang nylon trắng cấu hình thấp bánh xe bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nướng kiểu dáng thấp bằng nylon |
| Màu bánh xe:: | Trắng |
120mm Công suất 1320lbs Bánh nướng xoay công nghiệp Nhiệm vụ nặng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe bánh xích tấm 120mm 1320lbs Bánh xe rãnh chữ U màu kẽm tùy chỉnh |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe rãnh chữ U |
| Đường kính bánh xe:: | 120mm |
Sản phẩm có chất lượng cao, có chất lượng cao, có chất lượng cao.
| Overall Length: | 144mm |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Wheel Capacity: | 837lbs |
4-Pack 2.5 Zinc Plated Double Ball Bearing Caster Wheels với phanh xoay
| Finish: | Zinc Plated |
|---|---|
| Bearing Type: | Double Ball Bearing |
| Package Quantity: | 4 |
Bánh xe đẩy cao su xoay 440LBS 4 inch cứng nhắc Bảo vệ sàn im lặng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hướng mềm 4 inch 440LBS Xám TPR cứng Tấm bánh hạng nặng Nhà máy Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng 4 inch TPR cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 4x2 inch |
Bánh xe xoay cao su đàn hồi 6 inch khóa, bánh xe cao su cứng ISO9001
| tên sản phẩm: | Tấm trên cùng 6 inch xoay cố định khóa cứng nhắc vàng pp lõi đen cao su đàn hồi bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe tải nặng pp cao su đàn hồi |
| Màu sắc:: | Vàng + Đen |
Vintage Industrial Casters 540kg Capacity Green PU 8 Inch Trolley Rotating Casters Wheels
| Tên sản phẩm: | 8 inch Swivel Big Wheel 540kg Capacity Each Green PU Heavy Duty Industrial Casters bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp chịu lực nặng 8 inch pu |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
Có thể đeo được 230kg Công suất 5 inch có khóa xoay với giá đỡ màu xanh lá cây
| Tên sản phẩm: | 5 inch tấm trên cùng xoay cố định cứng khóa pp lõi đen cao su đàn hồi cao su nặng bánh xe khung màu |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy hạng nặng xoay cao su đàn hồi |
| Sức chứa:: | 230kg |

