Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 227 các sản phẩm.
OEM 770LBS Nhôm tấm trên cùng Bánh dày cứng
| Tên sản phẩm: | YLCASTER OEM 770LBS Khả năng chịu tải Nhôm PU Bánh xe Mặt trên Bánh xe hạng nặng cứng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhôm pu cứng 770lbs |
| Công suất bánh xe:: | 770lbs |
Bánh xe bạc 6x2 inch 280kg Tải trọng nặng Bánh xe cứng cứng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe bạc 6x2 inch Khả năng chịu tải 280kg Gang Nhà máy sản xuất bánh xe cứng hạng nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cứng rỗng nặng 6 inch |
| Kích thước bánh xe:: | 6 inch |
PU 4 inch thay thế 440LBS PP lõi bánh dày cứng
| tên sản phẩm: | Bán nóng Công suất 4 inch 440LBS PP Lõi bánh xe màu đỏ Tấm bánh xe cứng cứng Nhà máy bánh xe hạng nặ |
|---|---|
| Phong cách:: | 4 inch pu bánh xe hạng nặng cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 4 inch |
150mm 6 inch đen chịu nhiệt cố định Bánh xe nặng 400kg cứng
| tên sản phẩm: | WBD cung cấp Bánh xe cố định chịu nhiệt 150mm màu đen Bánh xe cứng 400kg Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh nướng lò cứng 150mm |
| Dung tích:: | 400kg |
Máy quay bánh xe hạng nặng được phủ trên TPR cho thiết bị hạng nặng trong môi trường công nghiệp
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
6 "Tấm cứng Bánh xe gang công nghiệp Bánh xe rộng 2 inch màu xanh lá cây Bánh xe PU hạng nặng OEM
| tên sản phẩm: | 6 "Tấm cứng Bánh xe gang công nghiệp Bánh xe rộng 2 inch màu xanh lá cây Bánh xe PU hạng nặng O |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng cố định 6" pu |
| Kích thước bánh xe:: | 6" |
837lbs Heavy Duty Polyurethane Caster Wheels 2 vòng bi quả bóng Trung tâm sắt đỏ
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Khả năng bánh xe: | 837lbs |
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi kép |
Công suất 1100LBS Bánh xe công nghiệp nặng chịu nhiệt 200mm
| Tên sản phẩm: | WBD Bán buôn Công suất 1100LBS Bánh xe công nghiệp hạng nặng 200mm Bánh xe chịu nhiệt cứng Trung Quố |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu nhiệt cứng 200mm |
| Dung tải:: | 1100LBS |
Công dụng nặng Polyurethane Casters Đỏ vòng bi quả bóng kép 837lbs Nạp tải
| Wheel Material: | Polyurethane |
|---|---|
| Wheel Capacity: | 837lbs |
| Color: | Red |
Khoảng cách lỗ bu-lông 25 inch Bánh xe chịu tải nặng Bánh xe cao su PU Nylon TPR Bánh xe công nghiệp cho thiết bị tải nặng di chuyển
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Stem Size: | M12x15mm |

