Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Threaded Stem Trolley Casters Wheels for Stable and Secure Transport 3/4/5/6/8 Inches Wheel Diameter
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
Ống xích bánh xe xích bóng 3/4/5/6/8 inch cho vận chuyển công nghiệp
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
YLcaster 8x2 "Bánh xe Nylon rắn hạng nặng SUS304 Bánh xe bằng thép không gỉ
| tên sản phẩm: | YLcaster Cung cấp Bánh xe Nylon rắn 8x2 "Bánh xe hạng nặng 304 bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định nylon 304ss hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Be |
837lbs Capacity Load Iron PU Caster Wheel With Zinc Painted Bracket Surface Treatment For Heavy Duty Industrial Machinery (Thiết bị công nghiệp hạng nặng)
| Type: | Heavy Duty Casters |
|---|---|
| Overall Length: | 144mm |
| Wheel Bearing: | Dual Ball Bearings |
Bánh xe hạng nặng 150mm Silent Wheel Sidelock 304SS Bánh xe đẩy đĩa xoay
| tên sản phẩm: | 150mm Bánh xe im lặng êm ái Ổ đĩa xoay hạng nặng Khóa bên 304SS Bánh PU đỏ Nhà sản xuất Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy PU 304ss hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | màu đỏ |
Xe đẩy lõi rỗng 5 inch PVC Tấm cứng bánh trung bình
| Tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy lõi rỗng 5 inch PVC đen Cứng cáp Nhà cung cấp bánh xe đẩy công suất Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhựa pvc đen hạng trung |
| Màu bánh xe:: | màu đen |
Loại tấm PU 6 "màu đỏ không thấm nước Tổng phanh bánh bằng thép không gỉ
| tên sản phẩm: | Bánh xe PU màu đỏ không thấm nước 6 "Loại đĩa hạng nặng Tổng phanh 304SS Bánh xe bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe thép không gỉ PU hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | màu đỏ |
Bánh xe mềm 150x50mm Loại xoay hạng nặng Khóa đôi 304SS TPR Bánh xe bằng thép không gỉ
| tên sản phẩm: | Bánh xe mềm 150x50mm Loại xoay hạng nặng Khóa đơn 304SS Nhà sản xuất bánh TPR |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe bằng thép không gỉ TPR hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Màu xanh lá |
Tấm trên cùng 4 inch Loại cứng Bánh xe xoay nylon Bánh xe rắn định hướng màu trắng Bánh xe thầu dầu công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Tấm trên cùng 4 inch Loại cứng Bánh xe xoay nylon Bánh xe rắn định hướng màu trắng Bánh xe thầu dầu |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp kiểu châu Âu cứng bằng nylon |
| Kích thước bánh xe:: | 4 inch |
4 "Bánh xe Caster thép công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Bánh xe bánh xe rãnh 4 inch cứng bánh xe màu kẽm v-rãnh bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định / Bánh xe cứng |
| Màu bánh xe:: | Màu sắc |

