Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
90mm-125mm Height Trolley Wheels Heavy Duty 4 X 4.5 Inches Plate Size for Trolley Cart Heavy Duty Long-lasting
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
Trolley Wheels Heavy Duty Lốp cao su Diameter 8 inch Height 125mm
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
Các máy quay công nghiệp hạng nặng có dung lượng tải trọng cao bền
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Polyurethane Heavy Duty Casters với bề mặt đệm sơn kẽm cho xe ngựa
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Kích thước: | 100mm |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
Đỏ Heavy Duty Casters 837lbs Load Capacity Ball Bearing Iron Wheel Trung tâm Sơn kẽm
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
Công suất nặng Đỏ Vòng xoay sắt trung tâm vòng xoay quả bóng lên đến 837lbs Capacity tải kẽm sơn
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
144mm Polyurethane Heavy Duty Caster Wheels Lối đệm quả bóng kép Đỏ sắt PU Di chuyển mượt mà
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi kép |
|---|---|
| Kích thước: | 100mm |
| Tổng chiều dài: | 144mm |
Lốp xe tải hạng nặng với vòng bi quả 90mm-125mm
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Loại: | Thân ren/Mạ đỉnh |
| Kích thước gốc: | M12x15mm |
Iron Wheel Center 100mm Heavy Duty ICaster Đường quay tải nặng bền cung cấp khả năng di chuyển mượt mà và sức mạnh công nghiệp
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
|---|---|
| Type: | Heavy Duty Casters |
| Wheel Capacity: | 837lbs |

