Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
150mm 280kg Tải bánh xe hạng nặng có phanh
| Tên sản phẩm: | 150mm chiều rộng 50mm xoay cố định tấm phanh đĩa PVC màu xám bánh xe hummer bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay PVC xám |
| OBM:: | Có sẵn |
6 inch PVC rỗng lõi xoay Bánh xe hạng nặng Bánh xe màu cam
| tên sản phẩm: | Bánh xe màu cam Bánh xe xoay lõi rỗng 6 inch PVC của bánh xe hạng nặng Nhà cung cấp công nghiệp Trun |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay Pvc |
| Xây dựng:: | hàn |
Bánh xe xoay Nylon loại cứng 6 inch trên cùng
| tên sản phẩm: | Bánh xe rắn 6 inch Tấm trên cùng Loại cứng Vít Châu Âu Bánh xe nylon Bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp kiểu châu Âu cứng bằng nylon |
| Kích thước bánh xe:: | 6 inch |
CE chứng nhận bánh xe xe tải hạng nặng Độ cao 90mm 125mm lý tưởng cho xe tải xe tải công nghiệp và xử lý tải trọng
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
Khả năng tải trọng cao Đỏ polyurethane Load Duty Rolls
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
Khóa bánh xe trolley đệm đệm đệm đệm đinh lỗ cách nhau 2,5 inch cho các ứng dụng hạng nặng
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
100mm Heavy Duty Casters với 837lbs tải trọng cho máy móc công nghiệp
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Kích thước: | 100mm |
Bánh xe đẩy giàn giáo ổ bi 8 inch, rộng bánh 50mm, dùng cho ứng dụng tải trọng nặng
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
Xe đẩy xe tải hạng nặng bánh xe có dung lượng tải 200-500kg
| Kích thước đĩa: | 4 X 4,5 inch |
|---|---|
| Kích thước gốc: | M12x15mm |
| Sử dụng: | xe đẩy |
Ống đệm có vòng đệm hai vòng có dung lượng tải 200/250kg Ứng dụng hạng nặng
| Application: | Transportation |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |

