Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
3 Inch Steel Caster Wheels Với 2,5 Inch Bolt Hole Spacing
| Stem Size: | M12x15mm |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
Bánh xe tải hạng nặng với tấm 4 x 4,5 inch
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
Trolley Wheels Heavy Duty for Nylon Bearing and Durable Trolley Cart Movement
| Load Capacity: | 200-500kg |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Đồ xách cao su cao cấp cao cấp
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
200mm Màu bạc Công suất 300kg Bánh xe rỗng Lõi cứng Bánh xe bánh mì phẳng
| Tên sản phẩm: | Bán hàng tại nhà máy Bánh xe sắt bạc 200mm Công suất 300kg Lõi rỗng Cứng nhắc Bánh xe hạng nặng Nội |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh sắt có khóa bên 200mm |
| Kích thước bánh xe:: | 20 cm |
Bánh xe thép tấm trên cùng Công suất 280kg Khóa bên Bánh xe đúc 150mm
| Tên sản phẩm: | Nhà sản xuất WBD Đường kính 150mm Bánh xe thép tấm trên cùng Công suất 280kg Khoá bên hông Xoay Cast |
|---|---|
| Phong cách:: | Đồ nội thất bằng sắt 150mm ổ khóa bên |
| Kích thước bánh xe:: | 150mm |
Đường xoay polyurethane hạng nặng với vòng bi quả kép cho xe tải 100mm
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
|---|---|
| Kích thước: | 100mm |
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi kép |
Tối đa 837lbs Capacity Load Capacity Heavy Duty Rollers With Polyurethane Wheel Material Zinc Painted Bracket Surface Treatment
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Wheel Material: | Polyurethane |
Bánh xe hạng nặng PU 75mm cấu hình thấp, Bánh xe Polyurethane công suất cao 500kg
| Tên sản phẩm: | 75x50mm 1100lbs 500kg tấm trên cùng xoay lõi gang đỏ pu bánh xe thấp cấu hình thấp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng cấu hình thấp |
| Màu bánh xe:: | đỏ + đen |
PU 350kg Bánh xe đẩy hạng nặng 6 inch cho công nghiệp
| tên sản phẩm: | Đường kính 6 inch, chiều rộng 2 inch tấm xoay vòng cung rãnh pu màu đỏ lõi sắt bánh xe hạng nặng cho |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay PU hạng nặng có rãnh vòng cung |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Bạc |

