Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Công nghiệp Bolt-Hole Casters với thiết kế công suất nặng và trung tâm bánh xe sắt
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Bánh xe đẩy chịu tải nặng bằng sắt PU, tích hợp ổ bi kép đảm bảo lăn êm và khả năng chịu tải cao
| Size: | 100mm |
|---|---|
| Wheel Capacity: | 837lbs |
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
Swivel/Rigid/Double Brake Mobile Scaffolding Caster Wheel for Heavy-Duty Scaffoldings
| Treaded Stem Material: | Steel |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
| Wheel Width: | 50mm |
8 "Cao su lõi sắt Bánh xe hạng nặng Bánh xe cứng Tấm trên
| Tên sản phẩm: | WBD cung cấp Bánh xe cứng bánh xe cao su lõi sắt 8 "Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 8 "cao su cố định bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 8x2 inch |
300kg 6x2 "Chống gỉ Tấm cứng hạng nặng 304SS Bánh xe Pu Caster
| tên sản phẩm: | WBD Sản xuất 6x2 "Tấm cứng chống gỉ hạng nặng 304SS Bánh PU đỏ cho xe đẩy hải sản |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu tải nặng PU 304ss cứng |
| Màu bánh xe:: | màu đỏ |
Động cơ xe trượt cao cấp có dây xích cao 90MM-125MM xoay / cứng / khóa
| Usage: | Trolley Cart |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
100mm đường kính Heavy Duty Casters cho xe tải công nghiệp
| Product Name: | 100mm Diameter Solid PP Wheel Rigid Plate Heavy Duty Casters For Industrial Trolleys |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng cứng 100mm pp |
| Wheel size:: | 100mm |
5 "Bánh xe 506LBS Dung tích xám TPR Bánh xe hạng nặng
| Tên sản phẩm: | WBD Bán sỉ Bánh xe 5 "506LBS Dung tích Xám TPR Tấm cứng bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 5 "TPR bánh xe hạng nặng cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 5 " |
Bánh xe PU 8 inch FLat Tread 660LBS Bánh xe hạng nặng Dolly
| tên sản phẩm: | 8 inch FLat Tread PU Wheel 660LBS Tấm cứng bánh xe hạng nặng Nhà sản xuất Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | 8 inch pu cố định bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
OEM 125mm Heavy Duty Casters 200kg Capacity Fixed Plate Caster Wheel Nhà sản xuất
| Tên sản phẩm: | OEM bánh xe cao su 125mm 200kg Capacity cố định đĩa Heavy Duty Casters |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định bằng cao su chịu lực nặng 5" |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inch |

