Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
8 inch 300kg Tải bánh công nghiệp hạng nặng 304SS
| Tên sản phẩm: | 8 inch khả năng chịu tải 300kg tấm trên cùng xoay màu xanh lá cây tpr bánh xe thép không gỉ 304 hạng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe thép không gỉ tpr hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | đen + xanh |
Đường xoay xe tải hạng nặng với đệm xoay / cứng / khóa
| núi: | Xoay, Cứng, Khóa |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |
| Sử dụng: | xe đẩy |
Industrial Roller Bearing Scaffolding Heavy Duty PU Caster Wheels for Heavy-Duty Equipment
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Stem Material: | Solid Steel Core |
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
Máy quay giàn khoan hạng nặng với khoang bọc kẽm
| Ứng dụng: | Vận tải |
|---|---|
| Xử lý bề mặt khung: | Kẽm Vòm Miệng |
| Khả năng tải: | 200/250kg |
Thép được xử lý thân nặng nhiệm vụ giàn giáo Caster Pu bánh xe với vòng bi cuộn / vòng bi quả đôi
| Ứng dụng: | Vận tải |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | Vòng bi lăn/Vòng bi đôi |
| Sử dụng: | Giàn giáo |
286lbs tải bánh nặng có thể khóa, bánh xe 150mm
| Tên sản phẩm: | Đường kính 150mm khả năng chịu tải 286lbs tấm xoay khóa cao su có thể chống bụi bánh xe bánh xe |
|---|---|
| Phong cách:: | Bụi có thể lăn bánh với phanh |
| Đường kính bánh xe:: | 150 mm |
Bánh xe cứng bánh xe cố định Bánh xe hạng nặng 6 "Đường kính 880lbs Công suất
| Tên sản phẩm: | 6 "Đường kính 880lbs Công suất PP Bánh xe cứng cố định Nhà máy sản xuất bánh xe hạng nặng Trung |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng cứng 6" pp |
| Kích thước bánh xe:: | 6" |
3-8 Inch Heavy Duty Threaded Stem Trolley Caster Wheels Với 200-500kg Capacity Loading
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Tấm xoay 8x2 inch 660LBS Bánh xe có thể khóa được đồ nội thất
| tên sản phẩm: | Bánh xe đĩa xoay 8x2 inch Công suất 660LBS Bánh sắt cho đồ đạc hạng nặng có khóa để bán hàng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe khóa xoay bằng sắt nặng 8 inch |
| Kích thước bánh xe:: | 8x2 inch |
Bánh xe giàn giáo PU chịu tải nặng 200/250kg cho ứng dụng công nghiệp
| Stem Material: | Solid Steel Core |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
| Manufacturer: | Ylcaster |

