Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
8 "Đặc PA 880LBS Công suất 304 Bánh xoay phanh đôi bằng thép không gỉ
| tên sản phẩm: | WBD bán buôn Bánh xe 8 "Solid PA 880LBS Công suất 304 Bánh xe xoay phanh đôi bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nylon 304ss hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Be |
Phòng phanh vận chuyển Load 200/250kg
| Sử dụng: | Giàn giáo |
|---|---|
| Loại: | Xoay/Cứng/Phanh kép |
| Khả năng tải: | 200/250kg |
Bánh thép không gỉ PU 6 inch
| tên sản phẩm: | Bán buôn tấm trên cùng 6 inch xoay bánh xe bằng thép không gỉ pu màu đỏ |
|---|---|
| Phong cách:: | bánh xe xoay |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Xám |
Vòng xoay giàn khoan công nghiệp 50mm với vòng bi cuộn
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
|---|---|
| Wheel Width: | 50mm |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
Bánh xe định hướng Bánh xe TPR màu nâu Đường kính 2,5 '' cho máy bán hàng tự động
| Tên sản phẩm: | 2.5" Chuẩn định hướng bánh xe tấm cố định màu nâu TPR bánh xe cho máy bán lẻ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe máy bán hàng tự động |
| Màu bánh xe:: | Màu nâu |
4 "Bánh xe có rãnh chữ U Thép đặc Công suất 1100LBS Bánh xe đường ray hình chữ U cho cửa trượt Bán buôn
| tên sản phẩm: | 4 "Bánh xe có rãnh chữ U Thép đặc Công suất 1100LBS Bánh xe đường ray hình chữ U cho cửa trượt Bán b |
|---|---|
| Style:: | U groove caster |
| Đường kính bánh xe:: | 100mm |
Nhập xưởng lớn công nghiệp Caster quay bàn làm việc Casters 2,5 inch Polyurethane bánh xe đường kính
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Khả năng tải: | 300 lbs |
| Số lượng gói: | 4 |
Đường đệm làm việc có vòng đệm đệm có vòng đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm
| Dung tải: | 300 lbs |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Màu sắc: | màu đen |
3/4/5/6/8 inch Nylon Bệnh viện Trolley Wheel Casters Cho Thiết bị Y tế
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |
| Vật liệu: | Cao su/PU/Nylon/TPR |
2.5 Inch Workbench Rolls với bánh xe polyurethane xoay và phanh
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
|---|---|
| Phong cách: | bánh xe xoay |
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |

