Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
1-4 inch chiều rộng đường chạy bánh xe công nghiệp cho nhiệt độ đến 300 ° F
| Vật liệu: | Thép/Nhôm/Nhựa/Cao Su |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2-12 inch |
| Dung tải: | Lên đến 5.000 lbs |
Các loại dây chuyền lăn có sợi dây với sức tải 5000 lbs
| Chiều cao tổng thể: | 2-12 inch |
|---|---|
| Loại vòng bi: | Vòng bi/Vòng bi chính xác/Vòng bi Delrin/Vòng bi tay áo |
| Phạm vi nhiệt độ: | Lên tới 300°F |
3/4/5/6/8 Inch cao su bánh xe trọ với trục bóng lăn mịn
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
Transportation Scaffolding Wheels with Load Capacity 200/250kg and Durable Solid Steel Core Stem Material
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Treaded Stem Material: | Steel |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
Công nghiệp Nhiều sản phẩm có chứng nhận ISO Rosh CE và chiều cao kéo dài 151/172/198/248mm
| Color: | Green |
|---|---|
| Load Capacity: | 300kg |
| Top Plate Size: | 100*100*85*85 |
Khóa sàn công nghiệp với bánh xe thép bền và thân thiện với môi trường
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Vật liệu bánh xe: | thép |
Độ cao tải 204mm Kick Bar loại khóa sàn để bảo vệ dây chuyền lắp ráp công nghiệp
| Màu sắc: | Xanh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Chiều cao kéo dài: | 151/172/198/248mm |
Đốm giàn giáo cứng cho chuyển động trơn tru Đường đệm hình quả bóng kép bằng thép
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Load Capacity: | 200/250kg |
Các bánh xe giàn giáo có dung lượng 250kg với sử dụng linh hoạt
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
|---|---|
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
| Wheel Width: | 50mm |

