Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe nylon đặc màu trắng 100mm Bánh xe xoay bằng thép không gỉ 304 có phanh Bán sỉ
| Tên sản phẩm: | Bánh xe nylon đặc màu trắng 100mm Bánh xe xoay bằng thép không gỉ 304 có phanh Bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe bằng thép không gỉ nylon |
| Loại mang:: | Vòng bi trượt |
Thay thế bánh xe khung giường 4 inch, Bánh xe nâng giường bệnh viện tải 80kg
| Tên sản phẩm:: | Bánh xe y tế 4 inch 80kg có ren, tấm xoay, vỏ bọc ABS, bánh xe y tế im lặng, giường y tế |
|---|---|
| Kích thước bánh xe:: | 100x30mm |
| Chiều cao:: | 125mm |
Tấm trên cùng 4 inch Loại cứng Bánh xe xoay nylon Bánh xe rắn định hướng màu trắng Bánh xe thầu dầu công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Tấm trên cùng 4 inch Loại cứng Bánh xe xoay nylon Bánh xe rắn định hướng màu trắng Bánh xe thầu dầu |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp kiểu châu Âu cứng bằng nylon |
| Kích thước bánh xe:: | 4 inch |
Bánh xe gang 50mm Light Duty Xoay 360 độ Bánh xe sắt cổ điển Cấu hình thấp
| Tên sản phẩm: | Bánh xe gang 50mm Light Duty Xoay 360 độ Bánh xe sắt cổ điển Cấu hình thấp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe sắt hạng nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 50mm |
2.5 inch đường kính bánh xe Polypropylene bàn làm việc cuộn với vòng bi quả đệm kép
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
Bánh xe công nghiệp ổ bi chính xác với đường kính bánh xe từ 2 đến 12 inch, thích hợp cho việc di chuyển tải trọng nặng
| Tread Width: | 1-4 Inches |
|---|---|
| Overall Height: | 2-12 Inches |
| Application: | Industry |
Loại lăn bánh xe công nghiệp được chứng nhận ISO/SGS/ROSH cho chuyển động trơn tru và yên tĩnh
| Wheel Type: | TPR/Plastic/ Rubber/ Polyurethane/ Phenolic/ V-Groove/ Steel |
|---|---|
| Brake: | Yes/No |
| Overall Height: | 2-12 Inches |
Đơn giản Xám TPR Casters nhựa bọc kẽm Thép lắp ráp Lượt bánh xe 2-4 Inch Xuyên bán kính
| Bán kính xoay: | 2-4 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | TPR |
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
2.5-inch thép bàn làm việc cuộn với bánh xe phanh xoay trong kẽm mạ kết thúc
| Wheel Diameter: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Wheel Color: | Black |
| Finish: | Zinc Plated |
Vòng xoay cao su tùy chỉnh có thân thắt lưng được bọc nhựa cung cấp lực kéo và lăn trơn tru trên các loại sàn khác nhau
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
| Housing Material: | Steel |

