Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
770LBS Công suất cao 304SS Nhôm PU 6 inch Bánh xe
| tên sản phẩm: | 770LBS Bánh xe nhôm PU 6 inch công suất cao Nhà máy sản xuất bánh xe cứng 304SS hạng nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định bằng nhôm nặng PU 304ss |
| Màu bánh xe:: | trái cam |
ISO9001 500kg Tải bánh xe công nghiệp Polyurethane 8 inch với lõi nhôm
| Tên sản phẩm: | 8 inch 500kg xoay tấm trên cùng nhôm lõi màu cam polyurethane chịu tải nặng loại châu Âu Bánh công n |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp loại châu Âu nhôm polyurethane chịu tải nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 200mm |
Khóa sàn công nghiệp Sự lựa chọn thân thiện với môi trường cho quản lý kho của bạn
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
| Loại: | Xoay |
Thép đệm nylon màu xám trắng cho các ứng dụng công nghiệp
| Type: | Plate |
|---|---|
| Brake: | Double Brake |
| Overall Height: | 4 Inches |
76 * 61mm Bolt Hole Spacing Thermoplastic cao su cho nhu cầu công nghiệp đa năng màu xám trắng
| Bracket Material: | Nylon |
|---|---|
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
| Wheel Size: | 4 Inch |
Năng lực tải cao Polypropylene 4 inch Wheel với khoảng cách lỗ chuông 76 * 61mm
| Brake: | Double Brake |
|---|---|
| Material: | Stainless Steel |
| Type: | Plate |
50mm Năng lực tải 200/250kg bánh xe giàn giáo công nghiệp với bề mặt bọc kẽm có vòng bi đôi
| Wheel Width: | 50mm |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Không ồn và mặc chống bánh xe trolley với M12x15mm sợi thân
| Kích thước đĩa: | 4 X 4,5 inch |
|---|---|
| Chiều cao: | 90mm-125mm |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Đường kính 200mm 300kg Tải trọng Bánh xe đẩy bằng kim loại gang
| tên sản phẩm: | WBD cung cấp Bánh xe đẩy lớn Đường kính 200mm Đường kính 300kg Tải trọng gang Bánh xe nặng cứng cho |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cứng bằng sắt nặng 200mm |
| Kích thước bánh xe:: | 20 cm |
90mm cao su có sợi dây đai đeo quả bóng Trolley Wheels
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |

