Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Vòng xoay giàn khoan công nghiệp 50mm với vòng bi cuộn
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
|---|---|
| Wheel Width: | 50mm |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
Thân mở rộng 4 inch Bánh xe đẩy thức ăn TPR Loại bánh mềm cho xe đẩy dịch vụ Nhà sản xuất Trung Quốc
| Tên sản phẩm:: | Thân mở rộng 4 inch Bánh xe đẩy thức ăn TPR Loại bánh mềm cho xe đẩy dịch vụ Nhà sản xuất Trung Quốc |
|---|---|
| Chất liệu bánh xe:: | TPR + Lõi nhựa |
| Kiểu:: | Bánh xe đẩy thực phẩm mở rộng gốc |
Bánh xe cao su đường kính 3 đến 8 inch, tùy chọn vòng bi, con lăn, vòng bi kép, vòng bi trơn cho hiệu suất
| Housing Material: | Steel |
|---|---|
| Usage: | Indoor/Outdoor |
| Application: | Industry |
Ylcaster 50mm Industrial Casters Brake Type Caster Wheel Với Vòng đệm lăn kép có lớp kẽm
| Nhà sản xuất: | ylcaster |
|---|---|
| Khả năng tải: | 200/250kg |
| Vật liệu thân có rãnh: | Thép |
Máy quay nhựa nylon mang vòng bi đa năng cho các ứng dụng trong nhà
| Compatibility: | Furniture |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 95x95mm |
| Usage: | Indoor |
Thép cao su không đánh dấu cao su bánh xe 2 inch với 100 lbs dung lượng tải và vỏ thép
| Tread Type: | Non-Marking |
|---|---|
| Load Capacity: | 100 Lbs |
| Wheel Material: | Steel+Rubber |
Zinc Plated Bracket Surface Treatment Scaffolding Wheels with PP Wheel Material and Roller Bearing
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Manufacturer: | Ylcaster |
Máy quay công nghiệp bền cho hoạt động trơn tru và yên tĩnh
| Feature: | Reliable And Durable |
|---|---|
| Brake: | Yes/No |
| Swivel Lock: | Yes/No |
Tải trọng 275lbs Polypropylene Hoàn hảo cho các ứng dụng kết cấu yêu cầu đặc tính vật liệu bền chắc
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
|---|---|
| Loaded Capacity: | 275lbs |
| Load Capacity: | 125kg |
Ống xách bánh xe cho bánh xe 3-5 inch hiệu suất lâu dài
| Application: | Furniture |
|---|---|
| Load Capacity: | 10-60 KG |
| Caster Type: | Ball Caters/Office Chair Caster/Transprent Caster |

