Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
275lbs Loaded Capacity Medical Casters With 4 Inch Wheel Size 4 Inch Overall Height (Các bộ đạp y tế có dung lượng tải 275lbs với bánh xe 4 inch)
| Kích thước bánh xe: | 4 INCH |
|---|---|
| Chiều cao tổng thể: | 4 inch |
| Loại vòng bi: | Vòng bi chính xác |
Đơn giản Đơn vị hạng nhẹ Đơn vị đính kèm Đường quay TPR mịn Mới 144 lbs Capacity Load 2-4 Inch Diameter
| Dung tải: | Lên đến 144 Lbs |
|---|---|
| Bàn xoay: | Mượt mà |
| Chiều rộng bánh xe: | 19-24mm |
Thép hạng nhẹ Trình khóa xoay xoay với -20 đến 100 độ C bánh xe TPR màu xám mịn
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 đến +100 độ C |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi trượt |
2-12 Inch Stainless Steel Finish Industrial Rubber Caster / Rotating Casters với phanh bánh xe
| Khóa xoay: | Vâng/Không |
|---|---|
| loại bánh xe: | TPR/Nhựa/Cao su/Polyurethane/Phenolic/Rãnh chữ V/Thép |
| phanh: | Vâng/Không |
Galvanized Plated More Products Độ cao kéo dài 151/172/198/248mm Độ cao tải 148/176/204/248mm
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
| Màu sắc: | Xanh |
Chân vỏ bóng chính xác có 4 inch chiều cao tổng thể
| phanh: | phanh đôi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Nylon |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy lăn đồ nội thất bánh xe đen tương thích với hầu hết các đồ nội thất
| Wheel Color: | Black |
|---|---|
| Usage: | Indoor |
| Swivel Type: | Swivel |
Không đánh dấu Cast Iron Core Industrial Series Caster Swivel với bánh cao su thép
| Housing Material: | Steel |
|---|---|
| Overall Height: | 3 Inches |
| Tread Type: | Non-Marking |
Green Rotating Casters 300 Kg Capacity Load Galvanized Steel Wheel 151mm Độ cao cho đồ nội thất
| Khả năng tải: | 300kg |
|---|---|
| Chiều cao kéo dài: | 151/172/198/248mm |
| Màu sắc: | Xanh |
Sản phẩm Xanh Hơn ISO Rosh CE Chứng nhận Mạ Kẽm cho và Nhà cung cấp
| Stretching height: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| Color: | Green |
| Surface Treatment: | Galvanized Plated |

