Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Máy tải tay và các loại xe ô tô bằng nylon với dung lượng tải 132lbs và kết thúc màu đen
| Load Cpacity: | 132lbs |
|---|---|
| Swivel Type: | Swivel |
| Wheel Width: | 38mm |
46mm không đánh dấu sắt đúc cao su bánh xe mạnh mẽ 264lbs tải trọng
| Loại: | bánh đúc |
|---|---|
| đơn vị trọng lượng: | 4kg-5kg |
| Công suất: | 264lbs |
Bánh xe đẩy giàn giáo di động có rãnh thép để dễ dàng di chuyển và hiệu suất bền bỉ
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Load Capacity: | 200/250kg |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Thép không gỉ tấm quay 3 inch bánh xe màu xám trắng với chính xác vòng bi quả bóng
| Bolt Hole Spacing: | 76*61mm |
|---|---|
| Brake: | Double Brake |
| Material: | Stainless Steel |
4 Inch Wheel Size Nylon Medical Casters cho polypropylene với vật liệu hỗn hợp
| Kích thước bánh xe: | 4 INCH |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng + Xám |
| Loại: | Đĩa |
Phòng phanh vận chuyển Load 200/250kg
| Sử dụng: | Giàn giáo |
|---|---|
| Loại: | Xoay/Cứng/Phanh kép |
| Khả năng tải: | 200/250kg |
Bánh xe ghế văn phòng màu xanh thân thiện với môi trường cho không gian làm việc bền vững
| Color: | White/ Black/ Red/ Yellow/ Green/ Blue/ Brown Etc |
|---|---|
| Usage: | Housing/Office/Small Cabinets/Baby Beds/Trolleys |
| Bearing Type: | Ball Bearing |
Bánh xe đẩy ổ bi chân trụ cho đồ nội thất nhỏ trong tủ, xe đẩy và vỏ
| Feature: | Environmental Friendly |
|---|---|
| Usage: | Housing/Office/Small Cabinets/Baby Beds/Trolleys |
| Wheel Diameter: | 3-5 Inches |
Không đánh dấu thép bao gồm Casters 100 Lbs tải bánh cao su cho các ứng dụng trong nhà
| Type: | Casters |
|---|---|
| Feature: | Steel Covers |
| Load Capacity: | 100 Lbs |
4 inch tổng chiều cao 3 inch đường kính bánh xe đạp kép máy quay y tế cho các cơ sở chăm sóc sức khỏe
| Type: | Plate |
|---|---|
| Wheel Size: | 4 Inch |
| Overall Height: | 4 Inches |

