Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
90mm chiều cao 5 inch Bolt Hole Casters với 200kg 300kg 400kg 500kg tải trọng
| Kích thước gốc: | M12x15mm |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Khả năng tải: | 200-500kg |
Khả năng tải bánh xe giàn giáo với tấm phủ kẽm - 200-250kg Khả năng tải
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
| Application: | Transportation |
Vòng xe thép nhựa nhựa xanh nâng lên Jacks đầu 300KG Capacity tải
| Khả năng tải: | 300kg |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
100 lbs Capacity Load 4kg-5kg Unit Weight Rubber Casters với lõi bánh xe sắt đúc
| Load Capacity: | 100 Lbs |
|---|---|
| Type: | Casters |
| Wheel Diameter: | 2 Inches |
Sản phẩm có thể được sử dụng trong các loại sản phẩm khác nhau.
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Loại bánh xe: | thân sợi |
| Kích thước lắp đặt: | 75*32Inch |
Công nghiệp Nhiều sản phẩm Độ cao tải 148/176/204/248mm Vòng xoay thép Vật liệu và nhiều tùy chọn hơn
| Load Capacity: | 300kg |
|---|---|
| Application: | Industrial |
| Wheel material: | Steel |
Bánh nướng SS 5 inch có khóa bên Bánh nướng bằng tấm nylon rắn Tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bánh xe SS loại tiết kiệm 5 inch có khóa bên Bánh xe tấm nylon rắn Tùy chỉnh Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Các bánh phanh bên SS |
| Loại mang:: | Loại trơn |
Thép không gỉ chính xác quả bóng mang vòng quay y tế màu trắng màu xám 275lbs Capacity tải 4 inch chiều cao
| Color: | White+Grey |
|---|---|
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
| Wheel Size: | 4 Inch |
Thép cao su khí nén trong nhà 5 inch với không đánh dấu bộ đạp cho các ứng dụng nhẹ
| Vật liệu bánh xe: | thép + cao su |
|---|---|
| Sử dụng: | Trong nhà |
| Đường kính bánh xe: | 5 inch |
Bánh xe chịu tải 10 đến 60 KG, thân thiện với môi trường, bánh xe xoay bền cho ghế văn phòng và đồ nội thất
| Bearing Type: | Ball Bearing |
|---|---|
| Usage: | Housing/Office/Small Cabinets/Baby Beds/Trolleys |
| Finish: | Zinc Plated/Grip Ring Stem/Threaded Stem |

