Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe có phanh, Bánh xe cao su 2 inch 4 inch 5 inch, Bánh xe có phanh màu đen xanh lá cây, loại xoay và cố định
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Tread Type: | Non-Marking |
Các bộ quay nylon có khả năng tải trọng cao để tương thích đồ nội thất
| Load Cpacity: | 132lbs |
|---|---|
| Swivel Type: | Swivel |
| Compatibility: | Furniture |
50mm Wheel Width Scaffolding Caster Wheel 8 Inch for Stable and Smooth Movement
| Load Capacity: | 200/250kg |
|---|---|
| Stem Material: | Solid Steel Core |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Nâng nhanh và dễ dàng với vật liệu bánh xe thép xanh nâng lên Jack Top
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
Những chiếc xe lăn bằng kẽm hình tròn làm tăng năng suất và hiệu quả tại nơi làm việc
| Caster Type: | Thread Stem |
|---|---|
| Overall Height: | 5 Inches |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
200/250kg Capacity Solid Steel Core Industry Rotating Caster Wheel With Zinc Palated Bracket (Thiếc bánh xoay xoay xoay với khoang nhựa bằng kẽm)
| Xử lý bề mặt khung: | Kẽm Vòm Miệng |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | PP / PVC / PU / cao su |
| Ứng dụng: | Vận tải |
Các máy quay công nghiệp với vỏ thép ép
| Temperature Range: | Up To 300°F |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Brake: | Yes/No |
2.5 Inch Đen polyurethane bánh xe cuộn với vòng bi đôi
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
|---|---|
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
| Màu bánh xe: | Màu đen |
Sức mạnh công nghiệp Nylon thép Bracket Bệnh viện Casters với 4 inch tổng chiều cao
| Khoảng cách lỗ bu lông: | 76*61mm |
|---|---|
| Chiều cao tổng thể: | 4 inch |
| phanh: | phanh đôi |

