Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Trọng lượng đơn vị 4kg 5kg Bánh xe cao su có thể tùy chỉnh loại chống trượt bánh xe lăn trơn cho nhà kho và các ứng dụng
| Application: | Industry |
|---|---|
| Color : | Black/Blue/ Green |
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
Đường kính 125mm 770LBS Khóa xoay Bánh xe chịu nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đường kính 125mm Bánh xe chịu nhiệt hạng nặng Công suất 770LBS Khóa xoay Bánh công nghiệp Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chống ổ khóa xoay 125mm |
| Đường kính bánh xe:: | 125mm |
300kg Compact Swivel Lamp Post Barrier Lock Với 151mm Stretching Height
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Vật liệu bánh xe: | thép |
1/4 Inch Bolt Hole Size Xám Trọng lượng trung bình với màu bánh xe 300Lbs Capacity
| Kích thước lỗ bu lông: | 1/4 inch |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | 0 đến 180 độ F |
| Đường kính bánh xe: | 4 INCH |
Các máy quay thân sợi 110kg Công suất xử lý vật liệu công nghiệp
| Tread Type: | Round Shape |
|---|---|
| Load Capacity: | 500 Lbs |
| Bracket Feature: | Bouble Ballrace |
Công suất nặng 2.5 inch Bolt lỗ cách nhau bánh xe 90-125mm cho xe đẩy
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Phenolic Industrial Casters Lốp polyurethane Loại thân có thể mở rộng Lắp đặt 1-4 inch Chiều rộng bánh xe
| Temperature Range: | Up To 300°F |
|---|---|
| Overall Height: | 2-12 Inches |
| Housing: | Made Of Pressed Steel |
Bị khóa bên phanh Thấm cú sốc với bánh xe polyurethane để điều khiển dễ dàng
| Đường kính bánh xe: | 4 INCH |
|---|---|
| Kích thước lỗ bu lông: | 1/4 inch |
| Màu bánh xe: | Xám |
Thép Casters 100-300KG Capacity Load với 3-8 bánh cao su
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
|---|---|
| Khả năng tải: | 100-300KG |
| Tính năng: | có thể tùy chỉnh |
Máy quay cao su tùy chỉnh với dung lượng tải từ 100 đến 300 kg
| Khả năng tải: | 100-300KG |
|---|---|
| Tính năng: | có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc.: | Thân mạ kẽm/ren |

