Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe chịu tải nặng 280kg, bánh xe xoay hạng nặng 6 inch
| tên sản phẩm: | 6 inch 42mm chiều rộng tấm trên cùng bi đôi nhựa PP bánh xe hạng nặng công nghiệp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng PP |
| Chất liệu bánh xe:: | PP/Nhựa |
Bánh xe xoay hạng nặng 6 inch với vòng bi bánh xe nhựa trắng
| tên sản phẩm: | Bánh xe xoay hạng nặng 6 inch với bánh xe nhựa trắng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng PP |
| Chất liệu bánh xe:: | Nhựa |
Bánh xe xoay có khóa hướng tải 360kg, Bánh xe hạng nặng 150mm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe chịu lực cao 150mm sơn màu xanh lá cây xoay nylon trắng có khóa |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng sơn màu xanh lá cây |
| Type:: | Total brake |
280kg Bánh xe công nghiệp hạng nặng 5 "Nhựa rỗng
| Tên sản phẩm: | Tấm xoay 5 inch ổ bi bằng nhựa chịu lực nặng với giá đỡ màu xanh lá cây |
|---|---|
| Phong cách:: | bánh xe nặng bằng nhựa rỗng |
| Vật liệu bánh xe:: | PP + PP |
Bánh xe đẩy hạng nặng ISO9001 FP 5 inch với vòng bi
| Tên sản phẩm: | Vòng bi đĩa xoay 5 inch Bánh xe đẩy bánh xe đẩy chịu tải nặng Co-Polyethylene |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng FP |
| Vật liệu bánh xe:: | FP / Co-Polyethylene |
Công nghiệp Bolt-Hole Casters với thiết kế công suất nặng và trung tâm bánh xe sắt
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Phòng phanh phía trước Polyurethane Casters cho tải trọng nặng bánh xe đen tấm gắn
| Bolt Hole Size: | 0.375 Inches |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Caster Type: | Heavy Duty |
Thép Heavy Duty Rotary Caster 2000 Lbs Load Capacity 3.5 Inch Rotary Radius
| Caster Type: | Heavy Duty |
|---|---|
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
| Style: | Super Heavy Duty Steel Caster |
Khoảng cách lỗ bu-lông 25 inch Bánh xe chịu tải nặng Bánh xe cao su PU Nylon TPR Bánh xe công nghiệp cho thiết bị tải nặng di chuyển
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Stem Size: | M12x15mm |
Trình xoay TPR hạng nhẹ bánh xe màu xám đường kính 2-4 inch
| Wheel Core: | Plastic |
|---|---|
| Wheel Width: | 19-24mm |
| Wheel Material: | TPR |

