Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
280kg Capacity Load 6 "Industrial Casters Heavy Duty Cast Iron Wheels With Side Lock (Thiếc bánh sắt đúc có khóa bên)
| Tên sản phẩm: | Bánh xe đúc rỗng, tấm trên cùng 6 inch, chịu lực nặng, có khóa bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Máy xoay hạng nặng bằng sắt đúc |
| Chất liệu bánh xe:: | gang thép |
Đường chạy bánh xe trơn tru Đường chạy xe nhẹ với vòng bi đơn giản / 2-4 inch Radius xoay
| Wheel Tread: | Smooth |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Wheel Material: | TPR |
Capacity Casters 4 Inch Wheel Diameter Top Plate Swivel Radius 3-1/2 Inch cho tải trọng và trọng lượng cao
| Top Plate Swivel Radius: | 3-1/2 Inch |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
OEM 770LBS Nhôm tấm trên cùng Bánh dày cứng
| Tên sản phẩm: | YLCASTER OEM 770LBS Khả năng chịu tải Nhôm PU Bánh xe Mặt trên Bánh xe hạng nặng cứng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhôm pu cứng 770lbs |
| Công suất bánh xe:: | 770lbs |
8 inch màu đỏ PVC Hàn Quốc Loại bánh xe đẩy Vòng bi hạng nặng Cung cấp bánh tấm xoay
| tên sản phẩm: | 8 inch màu đỏ PVC Hàn Quốc Loại bánh xe đẩy Vòng bi hạng nặng Cung cấp bánh tấm xoay |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay hạng nặng Arc tread |
| Màu bánh xe:: | đỏ + đen |
Vòng xoay vòng tròn có trọng lượng trung bình với bán kính xoay 3-1/2 inch
| Kích thước tấm gắn: | 3-3/4 X 3-3/4 inch |
|---|---|
| loại bánh xe: | Polyurethane |
| Phạm vi nhiệt độ: | 0 đến 180 độ F |
Chiều cao tổng thể 2 đến 12 inch Load Heavy Duty Casters Zinc Plated Powder Coated Stainless Steel Heavy Load Industrial Wheels
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Housing: | Made Of Pressed Steel |
| Load Capacity: | Up To 5,000 Lbs |
Máy quay bánh xe hạng nặng được phủ trên TPR cho thiết bị hạng nặng trong môi trường công nghiệp
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
Bánh xe đẩy chịu tải nặng bằng sắt PU, tích hợp ổ bi kép đảm bảo lăn êm và khả năng chịu tải cao
| Size: | 100mm |
|---|---|
| Wheel Capacity: | 837lbs |
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
Loại tấm trên lắp đặt thép không gỉ Casters cho Bouble Ballrace Bracket Feature
| Brake Type: | Total Lock |
|---|---|
| Style: | Red Pu Threaded Stem Ss Casters |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |

