Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Công việc nặng Sín sơn bánh xe với bánh xe polyurethane lên đến 837lbs Capacity Load Dual Ball Bearings
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
|---|---|
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
3-8 Inch Heavy Duty Threaded Stem Trolley Caster Wheels Với 200-500kg Capacity Loading
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
837lbs Heavy Duty Polyurethane Caster Wheels 2 vòng bi quả bóng Trung tâm sắt đỏ
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Khả năng bánh xe: | 837lbs |
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi kép |
Bánh xe đẩy xoay tải nặng 300kg, Bánh xe khóa nặng 6 "
| tên sản phẩm: | Tấm trên cùng rộng 6 inch 50mm, ổ bi đôi làm dày bằng nhựa PP, bánh xe hạng nặng có khóa |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe tải nặng bằng nhựa |
| Chất liệu bánh xe:: | Nhựa |
Bánh xe đẩy xoay hạng nặng PVC 100x50mm cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Tấm cứng xoay 4 inch ổ bi rỗng màu cam pvc bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng PVC rỗng |
| Vật liệu bánh xe:: | PVC + PP |
Bánh xe xoay hạng nặng 230kg có phanh, Bánh xe PU 5 inch màu cam
| Tên sản phẩm: | Tấm cứng xoay 5 inch ổ bi rỗng màu cam pu bánh xe hạng nặng với khung sơn màu xanh lá cây |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng pu rỗng |
| Màu bánh xe:: | Cam + Đen |
Bánh xe Polyurethane hạng nặng 5 inch Bánh xe công nghiệp xoay Màu đỏ
| tên sản phẩm: | Bánh xe Polyurethane hạng nặng 5 inch Bánh xe công nghiệp xoay Màu đỏ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng polyurethane xoay |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inch |
8 inch 300kg Tải bánh công nghiệp hạng nặng 304SS
| Tên sản phẩm: | 8 inch khả năng chịu tải 300kg tấm trên cùng xoay màu xanh lá cây tpr bánh xe thép không gỉ 304 hạng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe thép không gỉ tpr hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | đen + xanh |
5 "Bánh xe 506LBS Dung tích xám TPR Bánh xe hạng nặng
| Tên sản phẩm: | WBD Bán sỉ Bánh xe 5 "506LBS Dung tích Xám TPR Tấm cứng bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 5 "TPR bánh xe hạng nặng cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 5 " |
Công dụng nặng Polyurethane Casters Đỏ vòng bi quả bóng kép 837lbs Nạp tải
| Wheel Material: | Polyurethane |
|---|---|
| Wheel Capacity: | 837lbs |
| Color: | Red |

