Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Loại bánh xe TPR Load Capacity 300 lbs và đường kính 4 inch
| Wheel Color: | Gray/ Red/ Blue/ Orange/ Green/ White |
|---|---|
| Mounting Plate Size: | 3-3/4 X 3-3/4 Inch |
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
Chất lượng cao 4 Inch Đen PVC Casters Double Ball Bearing Threaded Stem Trung nhiệm vụ Caster
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Khoảng cách lỗ bu lông: | 2-7/8X2-7/8 Inch |
| Bán kính xoay tấm trên cùng: | 3-1/2 inch |
Chống ăn mòn Rocker hạng nhẹ với đường chạy bánh xe mịn, mạ kẽm
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 đến +100 độ C |
| loại: | Bánh xe hạng nhẹ |
Thép mịn nhẹ nhiệm vụ Casters 2-4 inch bánh xe
| Đường kính bánh xe: | 2-4 inch |
|---|---|
| Bàn xoay: | Mượt mà |
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
Lốp xe tải hạng nặng với vòng bi quả 90mm-125mm
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Loại: | Thân ren/Mạ đỉnh |
| Kích thước gốc: | M12x15mm |
Máy quay bánh xe công nghiệp lên đến 5000 lbs Công việc nặng với bánh xe kết thúc thép bền
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Wheel Width: | 1-4 Inches |
| Swivel Lock: | Yes/No |
Plain Bearing Rubber Casters Wheels for Heavy-Duty and Temperature Environments
| Tread Type: | Non-Marking |
|---|---|
| Usage: | Indoor/Outdoor |
| Type: | Swivel/Fixed/Brake Casters |
ISO9001 Bánh xe hạng nặng 200mm Chịu nhiệt với ổ lăn
| Tên sản phẩm: | Bánh xe lăn xoay tấm chịu tải nặng 200mm chịu nhiệt phenolic 260 ℃ có khóa bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu nhiệt chịu lực nặng |
| Đường kính bánh xe:: | 200 mm |
Bánh xe nylon màu đen 3 inch Công suất 770LBS Bánh xe xoay hạng nặng với cung cấp chân cân bằng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe nylon màu đen 3 inch Công suất 770LBS Bánh xe xoay hạng nặng với cung cấp chân cân bằng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nylon có thể điều chỉnh với chân cân bằng |
| Màu bánh xe:: | Đen |
Máy quay công suất trung bình để xử lý vật liệu bánh cao su loại 2-7/8 X 2-7/8 Inch Bolt Hole Spacing 1/4 Inch Bolt Hole Size
| Brake Type: | Side Lock |
|---|---|
| Wheel Type: | PU/PVC/TPR/PP/Rubber |
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |

