Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Đốm xe tải hạng nặng với 2.5 Bolt Hole Spacing cao su / Nylon Swivel / Rigid
| Loại: | Thân ren/Mạ đỉnh |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Khoảng cách lỗ bu lông: | 2,5 inch |
Trolley Wheels Heavy Duty for Nylon Bearing and Durable Trolley Cart Movement
| Load Capacity: | 200-500kg |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Gói bóng đôi có đường kính bánh xe 4 inch cho các ứng dụng hạng nặng
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
|---|---|
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
Bánh xe thép tấm trên cùng Công suất 280kg Khóa bên Bánh xe đúc 150mm
| Tên sản phẩm: | Nhà sản xuất WBD Đường kính 150mm Bánh xe thép tấm trên cùng Công suất 280kg Khoá bên hông Xoay Cast |
|---|---|
| Phong cách:: | Đồ nội thất bằng sắt 150mm ổ khóa bên |
| Kích thước bánh xe:: | 150mm |
Đồ xách cao su cao cấp cao cấp
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
3 Inch Steel Caster Wheels Với 2,5 Inch Bolt Hole Spacing
| Stem Size: | M12x15mm |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
Bánh xe tải hạng nặng với tấm 4 x 4,5 inch
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
3 Inches Wheel Diameter Heavy Duty Wheel Caster for Trolley Cart Smooth and Quiet Rolling
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
50mm Wheel Width Extra Heavy Duty Nylon Wheels Casters Polyurethane Wheels Được xây dựng cho các ứng dụng công nghiệp và di động nặng
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Wheel Color: | Black |
| Bolt Hole Size: | 0.375 Inches |

