Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
0.25 inch mỏng tấm hạng nhẹ cho hoạt động trơn tru và yên tĩnh
| Bracket Feature: | Bouble Ballrace |
|---|---|
| Load Capacity: | 500 Lbs |
| Tread Type: | Round Shape |
Máy quay công nghiệp với bánh xe TPR / nhựa / cao su
| Nhà ở: | Được làm bằng thép ép |
|---|---|
| Chiều cao tổng thể: | 2-12 inch |
| Tính năng: | Đáng tin cậy và bền |
100*100*85*85 Top Plate Size Floor Lock Caster với Chứng chỉ ISO Rosh CE
| Application: | Industrial |
|---|---|
| Top Plate Size: | 100*100*85*85 |
| Wheel material: | Steel |
Vòng xoay nhẹ có mạ kẽm / Vòng xoay xoay TPR Đốp trơn 19-24mm Đốp
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Bàn xoay: | Mượt mà |
| lõi bánh xe: | Nhựa |
Bánh xe cao su xanh có vỏ thép, có thể tùy chỉnh, cấp công nghiệp, bền, chịu tải nặng, thay thế cho thiết bị và máy móc
| Feature: | Customable |
|---|---|
| Finish: | Zine Plated/Threaded Stem |
| Usage: | Indoor/Outdoor |
Bánh xe công nghiệp có trục mở rộng Bền bỉ Bánh xe chịu tải nặng cho Máy móc công nghiệp, Kho bãi và Vận chuyển thiết bị
| Bearing Type: | Ball Bearing/Precision Ball Bearing/Delrin Bearing/Sleeve Bearing |
|---|---|
| Wheel Width: | 1-4 Inches |
| Brake: | Yes/No |
Loại máy quay công nghiệp gắn tấm trên cùng với vòng bi quả chính xác và khóa xoay
| Temperature Range: | Up To 300°F |
|---|---|
| Top Plate Size: | 2-6 Inches |
| Tread Width: | 1-4 Inches |
Bánh xe PU 125mm Bánh xe phanh đĩa phanh trên loại
| Tên sản phẩm: | WBD Bán sỉ Bánh xe PU lõi nhôm đường kính 125mm Tấm trên cùng Bánh xe hạng nặng xoay |
|---|---|
| Style:: | 125mm aluminium pu swivel heavy duty casters |
| Wheel size:: | 125mm |
350kg Tải PA 3 inch Bánh xe xoay hạng nặng với cốc chân
| Tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy nâng cấp bằng nylon có thể điều chỉnh bằng nylon nặng 3 inch có thể điều chỉnh với cốc đ |
|---|---|
| Phong cách:: | Nilon bánh xe nâng cấp có thể điều chỉnh |
| Màu bánh xe:: | Đen |
80kg Tải bánh trung bình 125mm có nắp che bụi
| Tên sản phẩm: | 125mm ổ bi đơn trên tấm pvc bánh xe hạng trung có nắp che bụi |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng trung có nắp che bụi |
| Màu bánh xe:: | Xám |

