Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe trung tâm bằng sắt chịu tải nặng Đường kính 100mm với Ổ bi bền bỉ cho hiệu suất trong Vận chuyển vật liệu
| Overall Length: | 144mm |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
Máy quay hạng nặng với phanh khóa toàn bộ và vòng bi quả cho thiết bị di chuyển
| Brake Type: | Total Lock |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing X1 |
| Capacity: | 90-135kg |
Thép đè đè với khả năng tải bao gồm khóa xoay
| Vật liệu: | Thép/Nhôm/Nhựa/Cao Su |
|---|---|
| phanh: | Vâng/Không |
| loại bánh xe: | TPR/Nhựa/Cao su/Polyurethane/Phenolic/Rãnh chữ V/Thép |
Đường kính 200mm Bánh xe bạc đạn chịu lực hạng nặng cố định TPR mềm
| Tên sản phẩm: | Đường kính 200mm Kích thước lớn Bánh xe TPR mềm Màu xám Cố định Bánh xe hạng nặng Nhà sản xuất Trung |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng cố định TPR 200mm |
| Kích thước bánh xe:: | 20CM |
Công dụng nặng Đỏ Polyurethane Casters kẽm sơn Bracket 837lbs Nạp Capacity
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Wheel Material: | Polyurethane |
5x2 Inch 506LBS Bánh xe có ổ khóa xoay trên cùng
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp WBD Dung lượng 5x2 inch 506LBS Khóa xoay màu xám TPR Bánh xe hạng nặng hàng đầu |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng 5 inch TPR khóa bên |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inch |
Iron Wheel Center 100mm Heavy Duty ICaster Đường quay tải nặng bền cung cấp khả năng di chuyển mượt mà và sức mạnh công nghiệp
| Load Capacity: | Up To 837lbs |
|---|---|
| Type: | Heavy Duty Casters |
| Wheel Capacity: | 837lbs |
Bánh xe hạng nặng PVC màu đỏ 6 inch Bánh xe đẩy tấm xoay
| tên sản phẩm: | Bánh xe hạng nặng PVC màu đỏ 6 inch Bánh xe đẩy tấm xoay |
|---|---|
| Phong cách:: | Arc tread PVC nhiệm vụ nặng xoay bánh xe |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Đen |
Công suất nặng Đỏ Vòng xoay sắt trung tâm vòng xoay quả bóng lên đến 837lbs Capacity tải kẽm sơn
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
Bánh xe Polyurethane hạng nặng 5 inch Tấm xoay Bánh xe đẩy công nghiệp mềm Bán buôn
| Chiều rộng bánh xe: | 50mm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
| Kiểu: | Bánh xe hạng nặng |

