Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Những chiếc xe lăn bằng kẽm hình tròn làm tăng năng suất và hiệu quả tại nơi làm việc
| Caster Type: | Thread Stem |
|---|---|
| Overall Height: | 5 Inches |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
2.5 Inch Đen polyurethane bánh xe cuộn với vòng bi đôi
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
|---|---|
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
| Màu bánh xe: | Màu đen |
Máy quay công nghiệp bền cho hoạt động trơn tru và yên tĩnh
| Feature: | Reliable And Durable |
|---|---|
| Brake: | Yes/No |
| Swivel Lock: | Yes/No |
Đen xoay polyurethane bánh xe xoay cho dễ dàng thao tác bàn làm việc 2,5 inch
| Ứng dụng: | Bàn làm việc hoặc các sản phẩm bằng gỗ nặng khác |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Màu bánh xe: | Màu đen |
330lbs Tải Bánh xe kim loại công nghiệp 50mm H Groove
| Tên sản phẩm: | 50mm 330lbs bánh xe theo dõi bánh xe màu kẽm bánh xe rãnh H bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy cứng |
| Đường kính bánh xe:: | 50 mm |
Thay thế bánh xe khung giường 4 inch, Bánh xe nâng giường bệnh viện tải 80kg
| Tên sản phẩm:: | Bánh xe y tế 4 inch 80kg có ren, tấm xoay, vỏ bọc ABS, bánh xe y tế im lặng, giường y tế |
|---|---|
| Kích thước bánh xe:: | 100x30mm |
| Chiều cao:: | 125mm |
TPR Bàn đạp phanh bên rảnh tay Vòng xoay 6 "Phanh mâm đúc
| Tên sản phẩm: | Nhà cung cấp bánh xe hạng nặng 6 "Phanh bên TPR Bánh xe màu xám Bàn đạp đơn xoay |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng 6 "TPR phanh bên |
| Kích thước bánh xe:: | 6 " |
770LBS Công suất cao 304SS Nhôm PU 6 inch Bánh xe
| tên sản phẩm: | 770LBS Bánh xe nhôm PU 6 inch công suất cao Nhà máy sản xuất bánh xe cứng 304SS hạng nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định bằng nhôm nặng PU 304ss |
| Màu bánh xe:: | trái cam |
4" Bánh xe rãnh thép V Vòng bi ròng rọc định hướng Bánh xe rãnh V
| Tên sản phẩm: | 4" Bánh xe rãnh thép V Vòng bi ròng rọc định hướng Bánh xe rãnh V |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định / Bánh xe cố định |
| Màu bánh xe:: | Màu sắc |
Bánh xe có rãnh kim loại H 4 inch Bánh xe lăn trượt bằng thép cứng
| tên sản phẩm: | Bánh xe có rãnh kim loại H 4 inch Bánh xe lăn trượt bằng thép cứng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe theo dõi cứng nhắc |
| Đường kính bánh xe:: | 100mm |

