Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Thép chống giật bàn làm việc với vật liệu bánh xe polyurethane đường kính 2,5 inch
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Dung tải: | 300 lbs |
300lbs tải trọng công suất bàn làm việc cuộn với kẽm mạ kết thúc
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
|---|---|
| Dung tải: | 300 lbs |
| loại bánh xe: | Chuyển động với phanh |
2.5 inch đường kính bánh xe Polypropylene bàn làm việc cuộn với vòng bi quả đệm kép
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
300lbs Workbench Casters cho các sản phẩm gỗ nặng với xử lý bề mặt phủ kẽm
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
| Số lượng gói: | 4 |
50mm Wheel Width Scaffolding Caster Wheel 8 Inch for Stable and Smooth Movement
| Load Capacity: | 200/250kg |
|---|---|
| Stem Material: | Solid Steel Core |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Máy quay bàn làm việc có vòng quay hai vòng với hiệu quả kẽm
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
90mm chiều cao 5 inch Bolt Hole Casters với 200kg 300kg 400kg 500kg tải trọng
| Kích thước gốc: | M12x15mm |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Khả năng tải: | 200-500kg |
Zinc Plated Bracket Surface Treatment Scaffolding Wheels with PP Wheel Material and Roller Bearing
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Manufacturer: | Ylcaster |
Ylcaster 50mm Industrial Casters Brake Type Caster Wheel Với Vòng đệm lăn kép có lớp kẽm
| Nhà sản xuất: | ylcaster |
|---|---|
| Khả năng tải: | 200/250kg |
| Vật liệu thân có rãnh: | Thép |
Đốm giàn giáo cứng cho chuyển động trơn tru Đường đệm hình quả bóng kép bằng thép
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Load Capacity: | 200/250kg |

