Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Máy quay bàn làm việc có vòng quay hai vòng với hiệu quả kẽm
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
200-500kg Capacity Rotating Caster Wheels 3/4/5/6/8 Inch Load Bearing Casters
| Chiều cao: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Khả năng tải: | 200-500kg |
| Loại: | Thân ren/Mạ đỉnh |
Grey Light Duty Plate Mount Swivel Casters -20 đến 100 độ C
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 đến +100 độ C |
|---|---|
| Dung tải: | Lên đến 144 Lbs |
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi trượt |
Lốp quay yên tĩnh với dung lượng tải trọng cao cho các ứng dụng công nghiệp
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
2.5 Inch Workbench Rolls với bánh xe polyurethane xoay và phanh
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
|---|---|
| Phong cách: | bánh xe xoay |
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
300lbs tải trọng công suất bàn làm việc cuộn với kẽm mạ kết thúc
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
|---|---|
| Dung tải: | 300 lbs |
| loại bánh xe: | Chuyển động với phanh |
300lbs Workbench Casters cho các sản phẩm gỗ nặng với xử lý bề mặt phủ kẽm
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
| Số lượng gói: | 4 |
Thép chống giật bàn làm việc với vật liệu bánh xe polyurethane đường kính 2,5 inch
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
| Dung tải: | 300 lbs |
3/4/5/6/8 inch Nylon Bệnh viện Trolley Wheel Casters Cho Thiết bị Y tế
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |
| Vật liệu: | Cao su/PU/Nylon/TPR |
Vòng xoay giàn giáo siêu nhẹ cho giàn giáo thép
| Treaded Stem Material: | Steel |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Stem Material: | Solid Steel Core |

