Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Xám TPR 280kg Công suất 8 inch Vòng bi kép Bánh xe xoay đĩa
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp WBD 8 "Xám TPR Công suất 280kg Tấm quay đôi Ổ bi đỡ Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 8 "TPR xoay bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | số 8" |
Công suất 230kg Tấm xoay TPR Bánh xe mềm Vòng bi 125mm Bánh xe Castor
| Tên sản phẩm: | Bán tại nhà máy 230kg Công suất 125mm Bánh xe TPR màu xám Tấm xoay Bánh xe chịu lực nặng mềm Vòng bi |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay TPR 125mm |
| Kích thước bánh xe:: | 125mm |
Xe đẩy hạng nặng PU xanh công nghiệp 2 inch Bánh xe xoay có ổ bi
| Tên sản phẩm: | 6x2 Inch công nghiệp màu xanh lá cây PU bánh xe xoay hạng nặng cho xe tải nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay pu 6x2 inch |
| Kích thước bánh xe:: | 6x2inch |
Bánh xe cao su lớn màu đen 8 inch Đĩa xoay Khóa bên Lõi rỗng Bánh xe hạng nặng cho xe đẩy công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Bánh xe cao su lớn màu đen 8 inch Đĩa xoay Khóa bên Lõi rỗng Bánh xe hạng nặng cho xe đẩy công nghiệ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng xoay cao su rỗng |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
Cao su nhiệt dẻo TPR im lặng 8 inch 616LBS Ổ khóa xoay định hướng
| Tên sản phẩm: | 8 inch Kích thước lớn Bánh xe TPR im lặng Công suất 616LBS Khóa xoay Bánh xe hạng nặng Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng TPR 8 inch có khóa bên |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
Có thể đeo được 230kg Công suất 5 inch có khóa xoay với giá đỡ màu xanh lá cây
| Tên sản phẩm: | 5 inch tấm trên cùng xoay cố định cứng khóa pp lõi đen cao su đàn hồi cao su nặng bánh xe khung màu |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy hạng nặng xoay cao su đàn hồi |
| Sức chứa:: | 230kg |
837lbs Wheel Capacity Industrial Caster 144mm Tổng chiều dài Mượt mà Di chuyển dễ dàng
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Tổng chiều dài: | 144mm |
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
Đường chạy lơn bánh xe nhẹ nhiệm vụ tấm Casters thép nhà chứa tổng khóa phanh -20 đến 100 ° C
| Temperature Range: | -20 To +100 Degrees Celsius |
|---|---|
| Brake Type: | Total Lock, Swivel Lock |
| Wheel Width: | 19-24mm |
Lõi rắn 8 inch Công suất 660LBS Đồ nội thất Bánh xe đẩy dạng tấm xoay
| tên sản phẩm: | WBD Bán buôn 8 inch Bánh xe lớn 660LBS Công suất Tấm xoay Bạc Gang đúc nặng cho đồ nội thất |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay sắt nặng 8 inch |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
Bánh xe xoay cao su đàn hồi 6 inch khóa, bánh xe cao su cứng ISO9001
| tên sản phẩm: | Tấm trên cùng 6 inch xoay cố định khóa cứng nhắc vàng pp lõi đen cao su đàn hồi bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe tải nặng pp cao su đàn hồi |
| Màu sắc:: | Vàng + Đen |

