Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
0.25 inch mỏng tấm thép không gỉ với loại phanh khóa tổng thể và chiều rộng bánh xe 45mm
| Bracket Feature: | Bouble Ballrace |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing X1 |
| Style: | Red Pu Threaded Stem Ss Casters |
Bánh xe đẩy đồ nội thất có ổ bi, bánh xe PP Nylon TPR PU cao su được thiết kế để di chuyển êm ái và chịu tải nặng
| Color: | White/ Black/ Red/ Yellow/ Green/ Blue/ Brown Etc |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing |
| Feature: | Environmental Friendly |
Grip Ring Stem Ball Casters cho đồ nội thất hoàn thiện kẽm tráng trục trục Trọng tải 10-60 KG
| Load Capacity: | 10-60 KG |
|---|---|
| Caster Type: | Ball Caters/Office Chair Caster/Transprent Caster |
| Application: | Furniture |
Vòng xoay thông minh PU bánh xe cho đồ nội thất với 10-60KG công suất tải
| Sử dụng: | Nhà ở/Văn phòng/Tủ nhỏ/Giường trẻ em/Xe đẩy |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng/Đen/Đỏ/Vàng/Xanh lá/Xanh dương/Nâu v.v. |
| Tính năng: | Môi trường thân thiện |
Bánh xe đẩy y tế chịu tải 125kg, dễ dàng di chuyển trong môi trường y tế
| Color: | White+Grey |
|---|---|
| Load Capacity: | 125kg |
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
Chế độ tải trọng nặng American Solid Core Casters / Casters cho đồ nội thất 600kg
| Wheel Type: | Solid Core Wheel |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball |
| Wheel Size: | 65mm |
Công dụng nặng thép cao su có dung lượng 264lbs 3 inch cao lơn bánh xe lăn
| Feature: | Steel Covers |
|---|---|
| Housing Material: | Steel |
| Overall Height: | 3 Inches |
Bánh xe tấm chịu tải 125kg, bền bỉ, chất liệu khung nylon cho ứng dụng tải trọng nặng
| Khoảng cách lỗ bu lông: | 76*61mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng + Xám |
| Chất liệu khung: | Nylon |
Casters Y Tế Bằng Nylon Tải Trọng 275lbs Lý Tưởng Cho Thiết Bị Y Tế Di Động
| Wheel Diameter: | 3 Inches |
|---|---|
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
| Bolt Hole Spacing: | 76*61mm |
TPR Bàn đạp phanh bên rảnh tay Vòng xoay 6 "Phanh mâm đúc
| Tên sản phẩm: | Nhà cung cấp bánh xe hạng nặng 6 "Phanh bên TPR Bánh xe màu xám Bàn đạp đơn xoay |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng 6 "TPR phanh bên |
| Kích thước bánh xe:: | 6 " |

