Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe đẩy công suất 6 inch 880lbs chịu nhiệt ISO9001
| tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy chịu nhiệt 6 inch 880 lbs tấm xoay vòng bi nâu phenolic 280 ℃ bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu nhiệt 280 ℃ hạng nặng |
| Đường kính bánh xe:: | 150mm |
8 "Đặc PA 880LBS Công suất 304 Bánh xoay phanh đôi bằng thép không gỉ
| tên sản phẩm: | WBD bán buôn Bánh xe 8 "Solid PA 880LBS Công suất 304 Bánh xe xoay phanh đôi bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nylon 304ss hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Be |
6x2 inch Công suất 280kg Tấm cố định bằng thép không gỉ TPR Bánh xe cao su nhiệt dẻo
| tên sản phẩm: | Bán buôn Bánh xe màu xanh lục 6x2 inch 280kg Công suất hạng nặng Bánh xe cố định bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy TPR 304ss hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Màu xanh lá |
Màu cam 5 inch 660lbs Nạp bánh bằng thép không gỉ có thể đeo được
| Tên sản phẩm: | 5 inch 660lbs tấm trên cùng cố định xoay màu cam nhôm pu 304 bánh thép không gỉ hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe inox pu nhôm |
| Màu bánh xe:: | Cam + PU |
3 inch trung bình-đánh tải cuộn dây với 1/4 inch ổ khóa lỗ trơn tru và dễ dàng di chuyển
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing/Double Ball Bearing |
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
Máy quay công nghiệp với các loại gắn và dung lượng tải khác nhau
| Khả năng tải: | Lên đến 5.000 lbs |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Tấm trên cùng / Thân có ren / Thân có thể mở rộng / Thân vòng kẹp |
| Chiều rộng bánh xe: | 1-4 inch |
Đen Polyurethane tấm đắp quả bóng mang 2000 lbs Tổng khóa quay quay
| Swivel Radius: | 3.5 Inches |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Mounting Type: | Plate |
Máy quay công nghiệp nhôm với khóa xoay dễ thao tác
| loại bánh xe: | Nhựa/ Cao su/ Polyurethane/ Phenolic/ V-Groove/ Thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2-12 inch |
| phanh: | Vâng/Không |
Đường đệm làm việc có vòng đệm đệm có vòng đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm
| Dung tải: | 300 lbs |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Màu sắc: | màu đen |
Nhập xưởng lớn công nghiệp Caster quay bàn làm việc Casters 2,5 inch Polyurethane bánh xe đường kính
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Khả năng tải: | 300 lbs |
| Số lượng gói: | 4 |

