Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe bằng thép không gỉ 75mm với đĩa phanh kép Bánh nướng bằng nylon rắn tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | 75mm Loại tiết kiệm SS Bánh với Phanh kép Bánh trên cùng Nylon rắn Tùy chỉnh Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe có thể khóa thân ren SS |
| Loại mang:: | Trơn |
Bánh xe Nylon 50mm tải 38kg, Bánh xe Nylon hạng nặng ISO9001
| Tên sản phẩm: | 50mm khả năng chịu tải 38kg pa bàn đạp phanh tấm trên cùng lỗ bu lông xoay nylon nhẹ bánh công nghiệ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp kiểu châu Âu nhẹ nylon |
| Màu bánh xe:: | Trắng |
Xe đẩy lõi rỗng 5 inch PVC Tấm cứng bánh trung bình
| Tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy lõi rỗng 5 inch PVC đen Cứng cáp Nhà cung cấp bánh xe đẩy công suất Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhựa pvc đen hạng trung |
| Màu bánh xe:: | màu đen |
Bánh xe cao su màu đen 150x50mm Khóa xoay chịu lực cao Bánh xe đẩy cao su lõi gang
| tên sản phẩm: | Bánh xe cao su màu đen 150x50mm Khóa xoay chịu lực nặng Xe đẩy cao su lõi gang Bánh xe đẩy bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Phanh bên 150mm |
| Kích thước bánh xe:: | 150x50mm |
105mm kẽm mạ tấm trên loại thép không gỉ lớp 304
| Mounting: | Top Plate Type |
|---|---|
| Capacity: | 90-135kg |
| Bracket Material: | 304 Stainless Steel |
120mm Công suất 1320lbs Bánh nướng xoay công nghiệp Nhiệm vụ nặng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe bánh xích tấm 120mm 1320lbs Bánh xe rãnh chữ U màu kẽm tùy chỉnh |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe rãnh chữ U |
| Đường kính bánh xe:: | 120mm |
Vỏ kẽm bọc thép cao su gối bánh xe đàn hồi mềm màu cam xoay cố định bánh xe phanh được thiết kế để di chuyển trơn tru
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
|---|---|
| Finish: | Zine Plated/Threaded Stem |
| Application: | Industry |
Khóa sàn loại đá đá màu xanh lá cây cho tải trọng nặng và tăng độ ổn định
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
| Khả năng tải: | 300kg |
Nhôm nhựa trong nhà bọc kẽm 2 inch Chuỗi đường kính 46mm Đốm cho chuyển động hạng nặng
| Wheel Width: | 46mm |
|---|---|
| Capacity: | 264lbs |
| Wheel Diameter: | 2 Inches |
Galvanized Plated More Products Top Plate Size 100*100*85*85 Vật liệu bánh xe thép cho hiệu suất
| Chiều cao kéo dài: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Loại: | Xoay |

