Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Chất giật hấp thụ quả bóng xích vòng tròn công suất trung bình 0 đến 180 độ F
| Bearing Type: | Ball Bearing |
|---|---|
| Wheel Color: | Gray |
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
Chân chắn khóa bên bọc kẽm vòng bi vòng bi hạng trung 180 F phạm vi nhiệt độ
| Bearing Type: | Ball Bearing |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
Bánh xe công nghiệp cao su tùy chỉnh, loại mặt lốp không để lại vết, tải trọng nặng, thiết kế cho công nghiệp và xử lý vật liệu
| Unit Weight: | 4kg-5kg |
|---|---|
| Color : | Black/Blue/ Green |
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
Bánh xe nhựa mềm 2-4 inch cho nội thất văn phòng
| Swivel Radius: | 2-4 Inches |
|---|---|
| Wheel Color: | Grey |
| Load Capacity: | Up To 144 Lbs |
Công suất 660lbs Bánh nướng nylon 4 inch với tấm đầu xoay
| Tên sản phẩm: | 4 inch 660lbs xoay tấm trên cùng màu trắng nylon chịu tải nặng loại châu Âu bánh công nghiệp |
|---|---|
| Phong cách:: | Nylon bánh xe công nghiệp loại nặng của châu Âu |
| Kích thước bánh xe:: | 100mm |
6 Inch Solid Black Wheels Heavy Duty High Temprature Casters For Ovens
| tên sản phẩm: | Bánh xe màu đen đặc 6 inch Bánh xe chịu nhiệt độ cao cho lò nướng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhiệt độ cao hạng nặng |
| Đường kính bánh xe:: | 6 inch |
Vòng xoay cao su trượt trượt trượt trượt trượt trượt trượt
| Đường kính bánh xe: | 3-8 inch |
|---|---|
| Tính năng: | có thể tùy chỉnh |
| Loại vòng bi: | Con lăn/Bóng đôi/Ổ trục trơn |
OEM 8 inch trắng Tổng phanh Bánh xe xoay Nylon Bánh xe xoay hạng nặng
| Tên sản phẩm: | OEM 8 inch Bánh xe màu trắng Tổng số vít phanh Bánh xe xoay Nylon hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy bằng nylon chịu tải nặng có phanh |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
Công suất 880LBS Khả năng chịu nhiệt Xoay 6 "Giá đỡ sấy khô Bánh xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Công suất 880LBS Bánh xe xoay chịu nhiệt 6 "Giá phơi đồ Bánh xe đẩy Nhà sản xuất Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy giá phơi 6 " |
| Sức chứa:: | 880lbs |
150mm Tổng phanh có ren lõi rỗng Vòng bi chịu lực trung bình
| Tên sản phẩm: | 150mm Tổng phanh có ren gốc xoay rỗng Lõi bi Vòng bi đen PVC Bánh xe Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe khóa PVC đen có ren |
| Màu bánh xe:: | Màu đen |

