Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe bánh xe Polyurethane bằng sắt 4 inch 5 inch 6 inch 8 inch hạng nặng
| Product Name: | 4 Inch 5 Inch 6 Inch 8 Inch Iron Polyurethane Caster Wheels Heavy Duty |
|---|---|
| Style:: | Swivel polyurethane caster |
| Wheel Color:: | Red+Silver |
Bánh Nylon tải 2,5 inch 80kg
| Tên sản phẩm: | 2,5 inch 176lbs 80kg tấm xoay đồng bằng mang nylon trắng cấu hình thấp bánh xe bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nướng kiểu dáng thấp bằng nylon |
| Màu bánh xe:: | Trắng |
Đen đĩa Casters 2,5 inch đường kính cho nhiệm vụ nặng
| Màu bánh xe: | màu đen |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
| Màu sắc: | màu đen |
Bánh xe đẩy cao 90mm đến 125mm, bánh xe 3 inch, trục thép kích thước M12x15mm, bánh xe xoay cho thiết bị hạng nặng và xe vận chuyển
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Usage: | Trolley Cart |
Các loại máy quay công nghiệp có thể mở rộng, không có khóa xoay và vật liệu nhựa
| Feature: | Reliable And Durable |
|---|---|
| Swivel Lock: | Yes/No |
| Wheel Diameter: | 2-12 Inches |
4 inch kẽm tráng quay quay với bánh xe polyurethane bàn làm việc
| Khả năng tải: | 300 lbs |
|---|---|
| Phong cách: | bánh xe xoay |
| nhà sản xuất: | Công ty bàn làm việc |
Threaded Stem Trolley Casters Wheels for Stable and Secure Transport 3/4/5/6/8 Inches Wheel Diameter
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
Ống cao su tùy chỉnh Đơn vị trọng lượng 4kg 5kg Tùy chọn màu đen xanh lá cây hoàn hảo cho thiết bị di động và công nghiệp
| Feature: | Customable |
|---|---|
| Unit Weight: | 4kg-5kg |
| Load Capacity: | 100-300 KG |
Đơn giản nhiệm vụ màu xám thép Casters toàn khóa xoay 19-24mm bánh xe đơn giản mang -20 đến 100.C
| Loại phanh: | Khóa tổng, Khóa xoay |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 đến +100 độ C |
| Bán kính xoay: | 2-4 inch |
Đơn giản TPR hạng nhẹ nhiệm vụ Casters kẽm phủ lên đến 144 lbs Capacity 2-4 inch Chuỗi đường kính
| Temperature Range: | -20 To +100 Degrees Celsius |
|---|---|
| Type: | Light Duty Casters |
| Wheel Tread: | Smooth |

