Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Khoảng cách lỗ bu-lông 25 inch Bánh xe xe đẩy Thiết kế chịu tải nặng Dành cho xe đẩy hàng Với kích thước tấm 4 x 45 inch và chắc chắn
| Load Capacity: | 200-500kg |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
CE chứng nhận bánh xe xe tải hạng nặng Độ cao 90mm 125mm lý tưởng cho xe tải xe tải công nghiệp và xử lý tải trọng
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
Công dụng nặng màu xám polyurethane con với 300 lbs tải trọng
| Mounting Plate Size: | 3-3/4 X 3-3/4 Inch |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing |
| Load Capacity: | 300 Lbs |
Công dụng nặng Xám TPR bánh xe quay yên tĩnh Đĩa quay quay Đĩa quay xăng mạ kết thúc
| Bán kính xoay: | 2-4 inch |
|---|---|
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe: | 2-4 inch |
Máy quay bánh xe màu xám có trọng lượng trung bình với vòng bi quả 5-3/4 inch chiều cao tổng thể
| Phạm vi nhiệt độ: | 0 đến 180 độ F |
|---|---|
| Loại vòng bi: | ổ bi |
| Màu bánh xe: | Xám |
Đường quay gắn tấm hạng nặng với đường kính bánh xe 2 inch
| Wheel Size: | 100mm |
|---|---|
| Compatibility: | Furniture |
| Wheel Color: | Black |
90mm-125mm Height Trolley Wheels Heavy Duty 4 X 4.5 Inches Plate Size for Trolley Cart Heavy Duty Long-lasting
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
Trolley Wheels Heavy Duty Lốp cao su Diameter 8 inch Height 125mm
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Bánh xe cao su chịu tải nặng với vật liệu bánh xe cao su thép, tải trọng 100 đến 300 KG, thiết bị di chuyển trong nhà và ngoài trời
| Load Capacity: | 100-300 KG |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3-8 Inches |
| Finish: | Zine Plated/Threaded Stem |
Đường quay xoay bằng mạ kẽm được gắn trên tấm cho nhiệm vụ nặng
| Chiều rộng bánh xe: | 19-24mm |
|---|---|
| Màu bánh xe: | Xám |
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |

