Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Thang máy gắn đĩa bánh nylon hoàn hảo cho các ứng dụng hạng nặng
| Mounting Type: | Plate |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 2 Inches |
| Material: | Nylon |
Máy quay đĩa xoay công nghiệp hạng nặng
| Material: | Steel/ Aluminum/ Plastic/ Rubber |
|---|---|
| Load Capacity: | Up To 5,000 Lbs |
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
Đường xoay xe tải hạng nặng với đệm xoay / cứng / khóa
| núi: | Xoay, Cứng, Khóa |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |
| Sử dụng: | xe đẩy |
Công việc nặng 2-4 inch Công việc nhẹ cho môi trường khó khăn và đòi hỏi
| Wheel Diameter: | 2-4 Inches |
|---|---|
| Wheel Core: | Plastic |
| Wheel Tread: | Smooth |
Lốp nhựa lõi hạng nhẹ nhiệm vụ Casters Trọng lượng tải lên đến 144 lbs 19-24mm bánh xe
| Type: | Light Duty Casters |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Housing Material: | Steel |
Các máy quay hạng nhẹ bằng kẽm cho môi trường hạng nặng và nhiệt độ
| Wheel Width: | 45mm |
|---|---|
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
| Bracket Material: | 304 Stainless Steel |
Sản phẩm có chất lượng cao, có chất lượng cao, có chất lượng cao.
| Overall Length: | 144mm |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Wheel Capacity: | 837lbs |
Loại lắp đặt tấm Vòng xoay hạng nhẹ cho phạm vi nhiệt độ từ -20 đến 100 độ C
| Loại lắp đặt: | Đĩa |
|---|---|
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi trượt |
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
300 lbs màu xám polyurethane nhiệm vụ trung bình cuộn bóng mang xăng ốp
| Wheel Color: | Gray |
|---|---|
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
| Wheel Type: | Polyurethane |
4 gói 2.5 inch Heavy Duty quay phanh dừng kẽm bọc polyurethane / Caster bánh xe phanh bên
| Ứng dụng: | Bàn làm việc hoặc các sản phẩm bằng gỗ nặng khác |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2,5 inch |
| Số lượng gói: | 4 |

