Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 227 các sản phẩm.
ISO9001 Màu cam 6 inch 400kg Bánh tráng PU phẳng
| tên sản phẩm: | Trung Quốc Bánh xe PU màu cam 6 inch 400kg Loại bánh xe hạng nặng xoay Nhà sản xuất |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay nhôm pu 6 inch |
| Công suất bánh xe:: | 400kg |
Máy bán hàng tự động 2 inch Bánh xe Chrome được sơn cứng
| Tên sản phẩm: | Bán buôn Máy bán hàng tự động 2 inch Bánh xe Bánh xe cứng được sơn bằng Chrome |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe máy bán hàng tự động 2 inch |
| Loại bánh xe:: | Mềm mại |
4 Inch Bánh xe bằng gang đặc Phanh phụ chịu tải cao Bánh xe công nghiệp dùng cho nội thất
| tên sản phẩm: | Bánh xe gang đặc 4 inch Phanh phụ tải trọng cao Bánh xe công nghiệp cho đồ nội thất |
|---|---|
| Phong cách:: | Bàn ghế xoay gang đúc |
| Kích thước bánh xe:: | 4 INCH |
200/250kg Capacity Solid Steel Core Industry Rotating Caster Wheel With Zinc Palated Bracket (Thiếc bánh xoay xoay xoay với khoang nhựa bằng kẽm)
| Xử lý bề mặt khung: | Kẽm Vòm Miệng |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe: | PP / PVC / PU / cao su |
| Ứng dụng: | Vận tải |
200mm Công suất 880lbs Bánh thép không gỉ Không có nhãn
| Tên sản phẩm: | 200mm công suất 880lbs tấm trên cùng xoay nylon chịu lực nặng bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe bằng thép không gỉ nylon hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Be |
Bánh xe đẩy công suất 6 inch 880lbs chịu nhiệt ISO9001
| tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy chịu nhiệt 6 inch 880 lbs tấm xoay vòng bi nâu phenolic 280 ℃ bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu nhiệt 280 ℃ hạng nặng |
| Đường kính bánh xe:: | 150mm |
Bánh xe đẩy giàn giáo di động có rãnh thép để dễ dàng di chuyển và hiệu suất bền bỉ
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Load Capacity: | 200/250kg |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Màu cam 5 inch 660lbs Nạp bánh bằng thép không gỉ có thể đeo được
| Tên sản phẩm: | 5 inch 660lbs tấm trên cùng cố định xoay màu cam nhôm pu 304 bánh thép không gỉ hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe inox pu nhôm |
| Màu bánh xe:: | Cam + PU |
8 "Đặc PA 880LBS Công suất 304 Bánh xoay phanh đôi bằng thép không gỉ
| tên sản phẩm: | WBD bán buôn Bánh xe 8 "Solid PA 880LBS Công suất 304 Bánh xe xoay phanh đôi bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nylon 304ss hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | Be |
Phòng phanh vận chuyển Load 200/250kg
| Sử dụng: | Giàn giáo |
|---|---|
| Loại: | Xoay/Cứng/Phanh kép |
| Khả năng tải: | 200/250kg |

