Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate heavy duty rigid casters ] trận đấu 227 các sản phẩm.
Bánh xe hướng TPR Bánh xe hạng nhẹ 50mm với ổ bi kép
| tên sản phẩm: | Bánh xe TPR Blue Direction 50mm Bộ bánh xe đẩy công suất nhẹ công suất cao Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cứng tpr màu xanh lam nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 50mmx20,3mm |
Bánh xe Polyurethane 6 inch tải 300kg, Bánh xe nâng tải lò xo ISO9001
| Tên sản phẩm: | Bánh xe lò xo đơn pu sắt nặng 6 inch 300kg cho nhà để xe |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe lò xo đơn xoay |
| Đường kính bánh xe:: | 6 inch |
Bánh xe đẩy công nghiệp 5 inch Polyurethane màu xanh da trời Bánh xe đẩy công nghiệp
| tên sản phẩm: | Bánh xe có rãnh Polyurethane 5 inch Màu xanh PU cứng Bánh xe đẩy công nghiệp hạng nặng Bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe PU nguyên chất |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inch |
Bánh xe định hướng Bánh xe TPR màu nâu Đường kính 2,5 '' cho máy bán hàng tự động
| Tên sản phẩm: | 2.5" Chuẩn định hướng bánh xe tấm cố định màu nâu TPR bánh xe cho máy bán lẻ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe máy bán hàng tự động |
| Màu bánh xe:: | Màu nâu |
Vòng xoay giàn khoan công nghiệp 50mm với vòng bi cuộn
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
|---|---|
| Wheel Width: | 50mm |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
Nhập xưởng lớn công nghiệp Caster quay bàn làm việc Casters 2,5 inch Polyurethane bánh xe đường kính
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
|---|---|
| Khả năng tải: | 300 lbs |
| Số lượng gói: | 4 |
Đường đệm làm việc có vòng đệm đệm có vòng đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm
| Dung tải: | 300 lbs |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Màu sắc: | màu đen |
4/5/6/8 inch Ball Bearing Swivel Rigid Locking Trolley Cart Wheels Threaded Stem Top Plate Mounted
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| núi: | Xoay, Cứng, Khóa |
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |
2.5 Inch Workbench Rolls với bánh xe polyurethane xoay và phanh
| Loại vòng bi: | Vòng bi đôi |
|---|---|
| Phong cách: | bánh xe xoay |
| Vật liệu bánh xe: | Polyurethane |
3/4/5/6/8 inch Nylon Bệnh viện Trolley Wheel Casters Cho Thiết bị Y tế
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 3/4/5/6/8 inch |
| Vật liệu: | Cao su/PU/Nylon/TPR |

