Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 607 các sản phẩm.
Chuyển đổi Rolling Industrial Casters sợi 1-4 inch rộng chiều cao 2-12 inch
| loại bánh xe: | TPR/Nhựa/Cao su/Polyurethane/Phenolic/Rãnh chữ V/Thép |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh: | 1-4 inch |
| Khóa xoay: | Vâng/Không |
3 inch trung bình-đánh tải cuộn dây với 1/4 inch ổ khóa lỗ trơn tru và dễ dàng di chuyển
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing/Double Ball Bearing |
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
2-8 Inch Industrial Caster Wheels với Capacity Brake Load 100-300 KG
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/Xanh dương/Xanh lá cây |
| Đường kính bánh xe: | 3-8 inch |
Bánh thép không gỉ PU 6 inch
| tên sản phẩm: | Bán buôn tấm trên cùng 6 inch xoay bánh xe bằng thép không gỉ pu màu đỏ |
|---|---|
| Phong cách:: | bánh xe xoay |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Xám |
60kg đen tải 80mm bánh công nghiệp cho xe đẩy
| Tên sản phẩm: | 80mm tổng số 60kg phanh tấm trên cùng lỗ bu lông nhựa đen xoay nhẹ loại châu Âu bánh công nghiệp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp kiểu châu Âu nhẹ bằng nhựa |
| Màu bánh xe:: | Đen |
Bánh xe Polyurethane 6 inch tải 300kg, Bánh xe nâng tải lò xo ISO9001
| Tên sản phẩm: | Bánh xe lò xo đơn pu sắt nặng 6 inch 300kg cho nhà để xe |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe lò xo đơn xoay |
| Đường kính bánh xe:: | 6 inch |
Thay thế bánh xe khung giường 4 inch, Bánh xe nâng giường bệnh viện tải 80kg
| Tên sản phẩm:: | Bánh xe y tế 4 inch 80kg có ren, tấm xoay, vỏ bọc ABS, bánh xe y tế im lặng, giường y tế |
|---|---|
| Kích thước bánh xe:: | 100x30mm |
| Chiều cao:: | 125mm |
Máy quay công nghiệp với các loại gắn và dung lượng tải khác nhau
| Khả năng tải: | Lên đến 5.000 lbs |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Tấm trên cùng / Thân có ren / Thân có thể mở rộng / Thân vòng kẹp |
| Chiều rộng bánh xe: | 1-4 inch |
Bánh xe gang 50mm Light Duty Xoay 360 độ Bánh xe sắt cổ điển Cấu hình thấp
| Tên sản phẩm: | Bánh xe gang 50mm Light Duty Xoay 360 độ Bánh xe sắt cổ điển Cấu hình thấp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe sắt hạng nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 50mm |
Bánh xe Phenolic đặc 4" Tải trọng 300kg Bánh xe quay ở nhiệt độ cao Phanh bên
| Tên sản phẩm: | 4 "Bánh xe Phenolic rắn Công suất tải 300kg Bánh xe thầu dầu xoay ở nhiệt độ cao Phanh bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhiệt độ cao xoay 300kg |
| Đường kính bánh xe:: | 4" |

