Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 607 các sản phẩm.
Bánh xe xoay polyurethane có khóa, bánh xe đơn, vòng bi, hoàn hảo cho các ứng dụng xử lý và vận chuyển vật liệu
| Wheel Size: | 150mm |
|---|---|
| Brake Type: | Total Lock |
| Wheel Material: | PU+Iron |
Sản phẩm Xanh Hơn ISO Rosh CE Chứng nhận Mạ Kẽm cho và Nhà cung cấp
| Stretching height: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| Color: | Green |
| Surface Treatment: | Galvanized Plated |
Các máy quay công nghiệp bọc kẽm để bảo vệ chống ăn mòn tối ưu
| loại bánh xe: | Nhựa/ Cao su/ Polyurethane/ Phenolic/ V-Groove/ Thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2-12 inch |
| Loại lắp đặt: | Tấm trên cùng / Thân có ren / Thân có thể mở rộng / Thân vòng kẹp |
Các bộ quay nylon có khả năng tải trọng cao để tương thích đồ nội thất
| Load Cpacity: | 132lbs |
|---|---|
| Swivel Type: | Swivel |
| Compatibility: | Furniture |
Green Rotating Casters 300 Kg Capacity Load Galvanized Steel Wheel 151mm Độ cao cho đồ nội thất
| Khả năng tải: | 300kg |
|---|---|
| Chiều cao kéo dài: | 151/172/198/248mm |
| Màu sắc: | Xanh |
50mm Wheel Width Scaffolding Caster Wheel 8 Inch for Stable and Smooth Movement
| Load Capacity: | 200/250kg |
|---|---|
| Stem Material: | Solid Steel Core |
| Treaded Stem Material: | Steel |
300kg Compact Swivel Lamp Post Barrier Lock Với 151mm Stretching Height
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Vật liệu bánh xe: | thép |
Các máy quay thân sợi 110kg Công suất xử lý vật liệu công nghiệp
| Tread Type: | Round Shape |
|---|---|
| Load Capacity: | 500 Lbs |
| Bracket Feature: | Bouble Ballrace |
Những chiếc xe lăn bằng kẽm hình tròn làm tăng năng suất và hiệu quả tại nơi làm việc
| Caster Type: | Thread Stem |
|---|---|
| Overall Height: | 5 Inches |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
Công suất nặng 2.5 inch Bolt lỗ cách nhau bánh xe 90-125mm cho xe đẩy
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |

