Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Bánh xe cao su bằng sắt rèn hạng nặng 5 inch Khóa bên Khóa bánh xe đẩy bằng gang công nghiệp Bán buôn
| Chiều rộng bánh xe: | 50mm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
| Kiểu: | Bánh xe cao su hạng nặng |
Các máy quay công nghiệp bọc kẽm để bảo vệ chống ăn mòn tối ưu
| loại bánh xe: | Nhựa/ Cao su/ Polyurethane/ Phenolic/ V-Groove/ Thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 2-12 inch |
| Loại lắp đặt: | Tấm trên cùng / Thân có ren / Thân có thể mở rộng / Thân vòng kẹp |
Công dụng nặng Xám TPR bánh xe quay yên tĩnh Đĩa quay quay Đĩa quay xăng mạ kết thúc
| Bán kính xoay: | 2-4 inch |
|---|---|
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe: | 2-4 inch |
Máy quay bánh xe công nghiệp lên đến 5000 lbs Công việc nặng với bánh xe kết thúc thép bền
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Wheel Width: | 1-4 Inches |
| Swivel Lock: | Yes/No |
Thép không gỉ Cao su nhiệt dẻo với Vòng bi chính xác Đảm bảo Hoạt động và Tuổi thọ trong Thiết bị Công nghiệp
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
|---|---|
| Wheel Size: | 4 Inch |
| Color: | White+Grey |
Đường kính 125mm Đường kính 220LBS Công suất Bánh xe đẩy PVC có ren xoay với tổng số khóa
| tên sản phẩm: | Bán buôn Đường kính 125mm Đường kính 220LBS Công suất Xoay Thân ren PVC Bánh nướng trung bình với tổ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe ren pvc khóa bánh xe |
| Màu bánh xe:: | màu đỏ |
Công nghiệp hạng nhẹ nhiệm vụ Casters Xám trơn bánh xe tread lõi nhựa lên đến 144 lbs
| lõi bánh xe: | Nhựa |
|---|---|
| Dung tải: | Lên đến 144 Lbs |
| Bàn xoay: | Mượt mà |
200-500kg Capacity Rotating Caster Wheels 3/4/5/6/8 Inch Load Bearing Casters
| Chiều cao: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Khả năng tải: | 200-500kg |
| Loại: | Thân ren/Mạ đỉnh |
200mm Màu bạc Công suất 300kg Bánh xe rỗng Lõi cứng Bánh xe bánh mì phẳng
| Tên sản phẩm: | Bán hàng tại nhà máy Bánh xe sắt bạc 200mm Công suất 300kg Lõi rỗng Cứng nhắc Bánh xe hạng nặng Nội |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh sắt có khóa bên 200mm |
| Kích thước bánh xe:: | 20 cm |
Bánh xe xoay có ren 100x32mm chống hóa chất
| tên sản phẩm: | WBD Bán buôn Bánh xe chống hóa chất 100x32mm Có ren thân trung bình Bánh 304SS có khóa |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe khóa pa lăng 304ss |
| Loại mang:: | Vòng bi trượt |

