Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Công suất 30kg Bánh xe màu đỏ
| tên sản phẩm: | Bánh xe màu đỏ công suất 30kg với phanh bên xoay có ren thân nhẹ Nhà máy sản xuất bánh PVC Trung Quố |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe PVC khóa xoay nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 5cmx2,03cm |
Bánh xe mềm 2,5 inch Xoay đầu nhẹ Nhiệm vụ bánh PVC Bên lỗ bu lông
| tên sản phẩm: | Bánh xe mềm 2,5 inch xoay đầu bu lông lỗ bên khóa nhẹ Công ty bánh PVC ở Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe PVC có nhiệm vụ nhẹ chốt lỗ bên khóa |
| Kích thước bánh xe:: | 6,5cmx2,5cm |
Bảo vệ sàn màu đen PVC 6 inch Bánh xe xoay
| tên sản phẩm: | Tấm nhựa PVC đen 6 inch trên bánh xe xoay trung bình lõi PP |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng trung |
| Màu bánh xe:: | Đen + Trắng |
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
Bánh xe giàn giáo nylon 8 inch Thân thép dài có thể điều chỉnh chiều cao Bánh xe giàn giáo
| Tên sản phẩm:: | Bánh xe giàn giáo nylon 8 inch Thân thép dài có thể điều chỉnh chiều cao Bánh xe giàn giáo |
|---|---|
| Màu bánh xe:: | màu đỏ |
| Chất liệu bánh xe:: | Nylon |
Máy quay cao su tùy chỉnh với dung lượng tải từ 100 đến 300 kg
| Khả năng tải: | 100-300KG |
|---|---|
| Tính năng: | có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc.: | Thân mạ kẽm/ren |
Phenolic Industrial Casters Lốp polyurethane Loại thân có thể mở rộng Lắp đặt 1-4 inch Chiều rộng bánh xe
| Temperature Range: | Up To 300°F |
|---|---|
| Overall Height: | 2-12 Inches |
| Housing: | Made Of Pressed Steel |
Bánh xe tấm chịu tải 125kg, bền bỉ, chất liệu khung nylon cho ứng dụng tải trọng nặng
| Khoảng cách lỗ bu lông: | 76*61mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng + Xám |
| Chất liệu khung: | Nylon |
Transportation Scaffolding Wheels with Load Capacity 200/250kg and Durable Solid Steel Core Stem Material
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Treaded Stem Material: | Steel |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
Bánh xe thép mảng đường kính 3 inch thích hợp cho các mục đích sản xuất và kỹ thuật trong các ngành công nghiệp khác nhau
| Bolt Hole Spacing: | 76*61mm |
|---|---|
| Brake: | Double Brake |
| Wheel Size: | 4 Inch |

