Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Bánh xe xoay chịu tải nặng 100 đến 300 KG bằng cao su, kích thước 8 inch, màu đen xanh lá cây, bánh xe vận chuyển tải trọng lớn
| Unit Weight: | 4kg-5kg |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3-8 Inches |
| Usage: | Indoor/Outdoor |
Bánh xe đẩy cao su xoay 440LBS 4 inch cứng nhắc Bảo vệ sàn im lặng
| Tên sản phẩm: | Bánh xe hướng mềm 4 inch 440LBS Xám TPR cứng Tấm bánh hạng nặng Nhà máy Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng 4 inch TPR cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 4x2 inch |
Bàn màu xám màu trắng với vật liệu thép không gỉ cho nội thất bệnh viện
| Dung tải: | 125kg |
|---|---|
| Loại: | Đĩa |
| Khả năng tải: | 275lbs |
Bánh xe công nghiệp mạ kẽm chịu nhiệt độ lên đến 300°F Bánh xe chịu tải nặng, bền bỉ cho các ứng dụng công nghiệp và xử lý thiết bị
| Brake: | Yes/No |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Swivel Lock: | Yes/No |
Ống xích cao su có đường kính 3 đến 8 inch hoàn hảo cho xe tải công nghiệp
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
Trọng lượng đơn vị 4kg 5kg Bánh xe cao su có thể tùy chỉnh loại chống trượt bánh xe lăn trơn cho nhà kho và các ứng dụng
| Application: | Industry |
|---|---|
| Color : | Black/Blue/ Green |
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
Công suất 230kg Tấm xoay TPR Bánh xe mềm Vòng bi 125mm Bánh xe Castor
| Tên sản phẩm: | Bán tại nhà máy 230kg Công suất 125mm Bánh xe TPR màu xám Tấm xoay Bánh xe chịu lực nặng mềm Vòng bi |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay TPR 125mm |
| Kích thước bánh xe:: | 125mm |
Bánh xe trung bình bán kính xoay tấm trên cùng 3-1 / 2 inch với kích thước lỗ bu lông 1/4 inch
| Loại mang: | ổ bi |
|---|---|
| Loại phanh: | Khóa bên |
| Đường kính bánh xe: | 4 INCH |
Công suất nặng 350kg PU Cast Iron Rotating Caster Wheel không phanh
| Vật liệu bánh xe: | PU + sắt |
|---|---|
| Khả năng tải: | 450-850kg |
| loại bánh xe: | lõi rỗng |
Vòng xoay giàn giáo siêu nhẹ cho giàn giáo thép
| Treaded Stem Material: | Steel |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Stem Material: | Solid Steel Core |

