Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
50mm Wheel Width Extra Heavy Duty Nylon Wheels Casters Polyurethane Wheels Được xây dựng cho các ứng dụng công nghiệp và di động nặng
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Wheel Color: | Black |
| Bolt Hole Size: | 0.375 Inches |
500 lbs tải trọng Capacity Stainless Steel Casters With Zinc-Cladding And 0.25 inch Plate Thickness
| Mounting: | Top Plate Type |
|---|---|
| Capacity: | 110kg |
| Overall Height: | 5 Inches |
Loại tấm trên lắp đặt thép không gỉ Casters cho Bouble Ballrace Bracket Feature
| Brake Type: | Total Lock |
|---|---|
| Style: | Red Pu Threaded Stem Ss Casters |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
Đen Super Heavy Duty Plate Mount Steel Casters 2000 Lbs Load Capacity 50mm bánh xe
| Mounting Type: | Plate |
|---|---|
| Wheel Color: | Black |
| Style: | Super Heavy Duty Steel Caster |
Loại lăn bánh xe công nghiệp được chứng nhận ISO/SGS/ROSH cho chuyển động trơn tru và yên tĩnh
| Wheel Type: | TPR/Plastic/ Rubber/ Polyurethane/ Phenolic/ V-Groove/ Steel |
|---|---|
| Brake: | Yes/No |
| Overall Height: | 2-12 Inches |
Heavy Duty super heavy duty caster có bánh xe màu đen được tối ưu hóa để di chuyển máy móc nặng và thiết bị công nghiệp
| Wheel Color: | Black |
|---|---|
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
| Swivel Radius: | 3.5 Inches |
3 "Bánh xe đẩy tay TPR màu xám mềm M10 Thân có ren Tổng khóa Bánh xoay cho sàn gỗ
| tên sản phẩm: | 3 "Bánh xe đẩy tay TPR màu xám mềm M10 Thân có ren Tổng khóa Bánh xoay cho sàn gỗ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe tpr có ren hạng nhẹ |
| Chất liệu khung:: | ép thép |
Trò đạp y tế màu trắng màu xám 3 inch đường kính bánh xe và phanh kép Cung cấp sự ổn định cho vận chuyển thiết bị y tế
| Brake: | Double Brake |
|---|---|
| Material: | Stainless Steel |
| Bracket Material: | Nylon |
Bánh xe cao su 4kg 5kg trọng lượng đơn vị vật liệu bánh xe cao su thép phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp chịu tải nặng trong nhà và ngoài trời
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Feature: | Customable |
| Color : | Black/Blue/ Green |
Bánh xe xoay khóa bên Polyurethane 506LBS có ổ bi
| tên sản phẩm: | YLcaster cung cấp khả năng chịu tải 506LBS Bánh xe PU màu đỏ Đĩa xoay Phanh bên Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 506lbs pu bên khóa bánh xe hạng nặng |
| Công suất bánh xe:: | 506lbs |

