Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Phanh đơn xoay bánh xe PU màu đỏ Bánh xe hạng nặng 6 inch
| tên sản phẩm: | Bán buôn Bánh xe PU màu đỏ 6 inch Chiều rộng 2 inch Xoay phanh đơn Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng khóa đơn pu 6 inch |
| Công suất bánh xe:: | 616lbs |
Tải trọng 320kg Tấm PU 4 inch Bánh xe xoay cho xe đẩy
| Tên sản phẩm: | WBD Bán buôn 320kg Sắt PU xoay công suất cao Khóa bên Bánh xe hạng nặng 4 inch |
|---|---|
| Phong cách:: | 320kg sắt pu bên khóa bánh xe hạng nặng |
| Công suất bánh xe:: | 320kg |
Đơn giản TPR hạng nhẹ nhiệm vụ Casters kẽm phủ lên đến 144 lbs Capacity 2-4 inch Chuỗi đường kính
| Temperature Range: | -20 To +100 Degrees Celsius |
|---|---|
| Type: | Light Duty Casters |
| Wheel Tread: | Smooth |
2000 Lbs Tổng khóa phanh phía trước Super Heavy Duty Thép Casters
| Brake Type: | Total Lock |
|---|---|
| Load Capacity: | 2000 Lbs |
| Brake: | Front Brake |
Bánh xe công nghiệp có trục ren với bánh xe nhựa được tối ưu hóa cho các hoạt động đóng gói công nghiệp và dây chuyền lắp ráp
| Mounting Type: | Top Plate/Threaded Stem/Expandable Stem/Grip Ring Stem |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing/Precision Ball Bearing/Delrin Bearing/Sleeve Bearing |
| Tread Width: | 1-4 Inches |
Vòng xoay cao su tùy chỉnh có thân thắt lưng được bọc nhựa cung cấp lực kéo và lăn trơn tru trên các loại sàn khác nhau
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
| Housing Material: | Steel |
Grey TPR Light Duty Casters với Zinc Plated Finish Total Lock Brake Smooth Tread
| Wheel Tread: | Smooth |
|---|---|
| Wheel Material: | TPR |
| Finish: | Zinc Plated |
Máy quay công nghiệp có thể tùy chỉnh với bánh xe đa dạng
| Wheel Type: | TPR/Plastic/ Rubber/ Polyurethane/ Phenolic/ V-Groove/ Steel |
|---|---|
| Feature: | Reliable And Durable |
| Housing: | Made Of Pressed Steel |
Lốp xe cao su màu đen có sức tải từ 100 đến 300 kg và bánh xe đàn hồi cho công việc nặng
| Application: | Industry |
|---|---|
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
| Tread Type: | Non-Marking |
Bánh xe TPR mềm kinh tế 3 inch Khóa xoay nhiệm vụ nhẹ Bánh xe thầu dầu bảo vệ sàn Bán buôn
| Kiểu lắp: | Đĩa |
|---|---|
| Đường kính bánh xe: | 3 INCH |
| Bán kính xoay: | Nhỏ hơn 3 inch |

